D3 ---- idea for our designer

Kid02117

Member
ui áo Man đẹp quá, iu Man quá cơ :x Đề nghị mặc áo đỏ (Thu design) và quần đùi Hawaii, đề nghị mọi ng` tán thành và kô có ý kiến khác, xin cám ơn :D

Hehe, Bọn mày cứ ếch nhái toán loạn , chẳng hỉu gì cả =)) Mà mặc áo đơn giản thôi nhé, dáng người chuẩn sẵn rồi mà =)) Con trai con gái mặc chung 1 kiểu đê !

Oishi-chan

Này, lớp mình có 4 tổ, làm mỗi tổ 1 màu đi, chỉ cần chung logo & kiểu là được rồi: xanh, đỏ, đen ,vàng.
Quần thì thôi đi đừng làm quần đồng phục lớp làm gì.Ai thích mặc gì thì mặc. Còn riêng thằng Quang cho nó mặc quần Hawai, thằng Duy naked cũng ko sao. :>>
Con trai con gái giống nhau cũng được, nhưng có nhiều người ko thích đâu.

r7s

Đừng có tí tởn nha!

Chị "Ếch" mà tí tởn+lởn vởn qua D3....đôi khi thành"Siêu mẫu ếch sào chua ngọt"....không chịu trách nhiệm nha. :cool:

ark

Active Member
Sao mọi người vẫn khoái lạc đề nhỉ X-( thích thì sang Jao Lưu-Kết bạn mà "làm gì" bạn Ếch .
Vẫn chưa có Logo à :( để tớ dùng PS làm vài cái rồi Up lên đây vậy :(

r7s said:
Chị "Ếch" mà tí tởn+lởn vởn qua D3....đôi khi thành"Siêu mẫu ếch sào chua ngọt"....không chịu trách nhiệm nha. :cool:
CHỊ cứ tí tởn để xem em iu làm gì được chị nào.

Mấy bạn nì cứ lấy cái ảnh lớp xong in lên áo cho nó đặc biệt.

Mẫu áo thì làm xong rồi, tui thấy để con trai con gái măc giống nhau mới hay chứ, bọn nó không chịu thì dành thôi vậy....
Nếu bốn tổ, mỗi tổ một màu, e rẳng tốn kém, lại phân chia quá, ....
Ở dưới bọn mày thích mặc gì thì mặc, có điều phải bắt Q mồm to mặc quần đùi Hawaii...hehe
Bạn " ếch " có muốn làm " xiêu mẩu " lớp tớ không? :D

fat_boy

Duy ơi tao cũng giống mày chẳng hiểu j cả. Đồng phục lớp mình làm màu gì đấy. Chính ra càng lập dị càn hay thế mới khác người. Thiết kế áo và mũ đi MT ơi. Mũ phải choé vào trông mới hay. =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Sơn có khác , choé mới hay chứ. :>> Thế mà Q nó dám bảo " mặc đồ loè loẹt trông như trẻ con ấy ", thôi không chấp cái đứa trầm cảm ấy =)) Mà thiết kế cả mũ đê....Tao thấy màu đỏ nó cứ thế nào ấy nhỉ? mấy đứa hothot mới mặc chứ ... I-)

Oishi-chan

Này, hay mặc màu đen đi,tuy trông hơi già một tí :>> nhưng ai cũng mặc được
Cấi ào màu đen, tay trắng, logo màu đỏ thì sao?
Đừng trông lòe loẹt quá, cứ như con vẹt ấy

QUOC TRUNG said:
to ếch:hehehechir sợ khi bạn ếch gặp tớ lại chạy tóe khói thì chít
Tớ gặp bạn Trung mà chạy tóe khói thì chứng tỏ bạn Trung giống con mèo bẩn bẩn cạnh nhà tớ.
Còn chức "xiêu mẩu" thì tớ ko dám tranh của bạn Minh Thu.

Tớ thích áo màu đỏ viền đen. :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000