D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

XinhZai

@Sơn Tùng: ông anh đẹp trai đến thế thì việc gì phải đi quảng bá trên forum như thế này nhểy?

@Kid02117 quảng cáo jì đâu đùa tí thôi mà jì mà kinh thế hả ông em,có làm sao kô nhỉ??

Volodia

Member
Công nhận là hay, nhưng mà nhiều chỗ khâu tổ chức chưa kĩ càng, chắc tại các bạn phải làm nhiều việc cùng một lúc quá. Mà thiết bị của trường lởm quá cơ!

Vũ "nhị"

Member
Chương trình khá ấn tượng đấy chứ, đủ biết D3 đã có sự chuẩn bị chu đáo và kĩ càng. Thành công nhất là đã có sự tham gia của nhiều thế hệ D3 cùng góp mặt - điều mà khó có chương trình nào làm được. Tuy nhiên nếu các bạn cắt ngắn một số đoạn như chiếu phim, phỏng vấn thì có thể tránh làm khán giả mệt mỏi. Các trò chơi của British Council cũng hay nhưng không lôi cuốn khán giả lắm (Các khán giả cuối làm việc riêng và nói chuyện riêng nhiều).

Mọi người chỉ thật sự chú ý khi có màn diễn kịch của D3. Phải nói là rất hay và "chất", rất phong cách! Từ thời điểm này chương trình mới thật sự ổn định. Nếu phần giao lưu với quần chúng tốt thì đây là một buổi tối không chê vào đâu được!

Đây chỉ là quan điểm riêng của mình thôi, nhưng tất cả cũng đủ để mọi người khâm phục D3 rồi! Cố lên nhé!

@ Cúc:mà chat với anh có gì mà loạn chứ,anh có làm cái gì đâu.Thằng Q nó kô mắng em đâu mà sợ ,anh em với nhau năm cuối mà =))
Anh em với nhau cuối năm thì liên quan giè đến em... vì thế mà bắt nạt em àh?
@ Trung hotboy : Ko sao đâu... em chẳng sợ Q mắng... em có làm giè sai đâu nhi ? :D

ark

Active Member
Oài, tự nhiên có cái bọn BC lên, vừa ru ngủ vừa đuổi khách X( mấy lần cứ tưởng xong định vỗ tay thì lại làm trò tiếp :-w

mattucach

Member
ko thì vỡ mặt, mai đảm bảo thấy NHUNG trong khoa chỉnh hình khoa răng hàm mặt bệnh viên ...hơm..=((=((=((
:)):)) ông anh sơn tùn này ko đc wellcome rồi =))
cúc:[-x[-x[-x ko đc đứng núi này trông núi nọ thế nhé b-) < hồi trc mình cũng thế 8-} >:))
mày ơi, tao mua cái mp3 màu...xanh lá cây< hay nõn chuối nhỉ:-? > :))
trông yêu lắm :x

Ageha^^

Sáng nay dậy từ 7h :(:)(( khổ wa' bây h mất thói wen ngủ nướng rùi .
Onl thấy toàn anh em ra háng đtử chị em chắc đang "trên giường" hết rồi >:)>:)>:)

@Nhung : oai' oai'... mau` xanh non~ chuo^i'... em ke^t'...hum nao` chi Nhung mang di cho em tha^m? nhe' :D
Ma` sao ko thay Mr. Son Tung` nhi? anh di da^u rui` ??? Nho*' anh wa... ko co' anh thi` chung' em la^y' da^u ra nguoi` de^? ba>t' nat. .... :)) Quay tro*? lai. die^n~ dan` di anh oi .... =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000