D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

Knh' thu*a cac ba^c. tie^n` bo^i'... danh' co da^u' la^u lem... ne^n em danh` lam` thia' nay` thui... Mong cac' ba^c. tie^n` bo^i' tho^ng cam?.... ma` ai tho^ng minh thi hie^u? em vie^t' gie`ngay... con` ai " si da^n` " thi` .... =)) ... co le~ la`... po' tay
Tai' but' ( gui chi. Nhung ) : -Du*ng` ngac. nhie^n wa khi em noi' dung' y chi. :) vi` thu*o*ng` thi` tu* tu*o*ng? lo*n' ga>p. nhau ma`...Su*. tha^t. thi` va^n~ luo^n la` su*. tha^t. :(( :(( :((

Kid02117

Member
Bạn Dũng thích thì cứ sang lớp tớ mà ... mần! Mấy thằng kia cũng đâu có ... đc, bọn nó phải ... bức đấy chứ!

PS: đề nghị thành viên Xissy trật tự kô ăn nói linh tinh đấy nhá, kô thì ... >:)

Ui! Em xin nha^n. lo*i` gop y cua anh kid. Nhung nghe hay ko la` chuyen cua em phai ko anh? :))
Du` va^n~ bie^t' ne^u' anh tom' duoc em thi em se~ phai tro*? ve^` trang. thai " thie^n nhie^n " 50% va` hat' bai` " khoai khoai toan` khoai.... nhu*ng ma`... bie^t' lam` sao dc.... su that ko the^? cho^i' cai~.... va` anh da~ tom' dc em da^u.. ma` lo =)) =)) =))

mattucach

Member
dù biết sự thật nó phũ phàng thì chúng mày đề nghị là ko xâm phạm nhé ...[-x
kid: hơ hơ. mày nói cái gì, thik bạn mày cho con moto của mày đi đời ko >:)>:)
tự do ngôn luận mày, huống chi em í nói đúng >:) mà nếu tao ko lầm thì thằng kid cũng là 89 =))=))=))
=)) thằng ark gọi hay, h em cúc đc gọi là em ....CỜ....:)):)):))
viết ko dấu thế này đủ biết trình chat cao phải biết :))

mattucach

Member
này này chúng mày ơi, tuần sau công dân thi tập trung học bài nào thế :eek: đứa nào biết thì nói cho tao với [-o<
mẹ h mấy h rồi mà vẫn phải học gdcd :(:)(:)((
thời gian ngủ còn chả có, mẹ , đòi thời gian học gdcd :(:)(:)((

Hix ! Em xin viết Tiếng Việt ạh! Sướng người đọc... khổ người viết... :(( :((
Xin kính thưa... em chat cũng bình thường... giỏi bình thường ý mà :d ... nói chung cũng giống mọi người... có 1 cái nick... có vài đứa bạn.. anh nào đẹp zai thì chat nhiệt tình... anh nào xấu zai thì nhiệt tình hơn...

mattucach

Member
xissy(=^:^=) said:
Hix ! Em xin viết Tiếng Việt ạh! Sướng người đọc... khổ người viết... :(( :((
Xin kính thưa... em chat cũng bình thường... giỏi bình thường ý mà :d ... nói chung cũng giống mọi người... có 1 cái nick... có vài đứa bạn.. anh nào đẹp zai thì chat nhiệt tình... anh nào xấu zai thì nhiệt tình hơn...
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
emowi, chị có nhiều bạn đc gọi là....anh xấu zai...lắm :))
em có cần nick ko :)):)):)):))

mattucach

Member
tao mất ăn mất ngủ vì bọn dở hơi đấy :((
đứa nào có thuốc ngủ cho tao xin vài viên
tao nói thật
tao ko thể ngủ đc
:((
cho tao vìa viên để chống đỡ với thi học kì thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo