D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

chocomog_257

Moderator
năm nay 10D3 Ms Dương chủ nhiệm =(( sướng thật =((
ấy, nói thế ko có nghĩa là iem ghét cô Tâm nhé :)
cô Tâm cũng quan tâm đến lớp lắm, mỗi 1 điều là hơi quá nguyên tắc thôi :)

ark

Active Member
crazygirl89 said:
Cac anh chi D3 oi ! cho em hoi ti anh Vu Ho Quang o lop cac anh chi co phai la cai anh deo kinh can ,vua den ,vua xau , vua dau gau, vua tham an khong ah?
Quang chó đâu rồi =)) vào đây mà đọc

Cái tin 10d3 ms Dương chủ nhiệm ở đâu ra thế :-O thế lớp mình năm nay ko có CN à =))

Kid02117

Member
crazygirl89 said:
Cac anh chi D3 oi ! cho em hoi ti anh Vu Ho Quang o lop cac anh chi co phai la cai anh deo kinh can ,vua den ,vua xau , vua dau gau, vua tham an khong ah?
Em này đúng là crazy, chắc em nhầm roài! Lớp 12D3 có thằng diện mạo như thế thì chỉ có thằng Trung!

crazygirl89

oai!bao minh crazy chu !anh oi thoi nhan di cho chong tien bo ,anh em con la gi ,bon lop em bon no bao nhin anh trong cung duoc nhung that ra em thay cha co gi la hon nguoi ca,em thay anh xau thi em bao la xau thoi ,cha le khong duoc quyen binh pham ah

ark

Active Member
Người thế nào thì nick như thế chứ sao :)

Dạo này có vẻ xẹp quá nhỉ :| lôi thằng Tò lên câu cùng đê

ly_ngố said:
hehe, duy cũng lên đây rồi à ???Vui nhở .but sao ít thấy MThu thế.Mthu sao ko reply cho cụ ???
chứng tỏ là cụ của chắt chẳng đọc mail bao giờ cả :) soát lại đê...=((
mà sao em biết thằng người iu chị nó vừa xấu vừa đầu gấu hả em ( vần quá hẻ ) :q:
Duy ơi mày ở đâu thế? :x

bọn mày ơi, ở nhà tình hình thế nào? tao réize cái ảnh mãi mới vừa được yêu cầu của forum, đau thế chứ lại, nhìn hơi nhỏ, thông cảm, tao muốn bọn mày nhìn mặt tao rồi nhận xét xem béo gầy thế nào, để tao còn tập luyện :) :x bọn mày

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000