D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

mattucach

Member
=))=))=)) sao thằng Long lại ở LÀO =))
chạy theo con Thu à =))
@Thu : cho mày chết , đi chơi quên cả bạn bè >:)>:)>:)
tao còn đang ốm lăn ra đây này , ek thương thì thôi lại còn kêu ca [-(
tao đc free them 1 tuần nữa các em yêu :x
đầu tháng 8 cơ :x
con Thu mau về chị em đú đởn phát nhỉ :( đầu tháng 8 mày đi rồi :(

bọn mày ơi tao quên sign out à, chết thật =)) đau khổ wá :-( thế mà có mấy bạn nhảy vào nhắn off cho tao để nhắc, các bạn cute wá :>> :>> :D :* mai tao về rồi, đứa nào ra đón tao sẽ có quà :q: ( tao biết bọn mày lười mà :d: :d: bye bye :* :x

rikku

Active Member
T_T chết; đi lạc đường vào tới chỗ này T_T nhân tiện hỏi thăm; sang năm xin 1 suất đứng trong hàng hôm khai giảng nhé ! ^^

mattucach

Member
:eek: bạn này chuyển vào lớp à :eek: :-?
bọn mày iu quí :-( có đứa nào biết gì về thông tin thi lên lớp chưa :-(
tao có phải thi ko :-( [-o< làm ơn update thông tin cho tao cái :-(

mattucach

Member
nhớ cái con khỉ :-( tao vừa gọi cho bà cn , bà bảo danh sách cũ thì tao phải thi , nhưng bỏ thằng DUY với con Thu đi thì danh sách mới tao ko phải thi :
tuy nhiên là ông tấn đi..nghỉ mát =(( nên chưa làm danh sách mới đc =(( đến 7- 8- tháng 8 thì mới có danh sách mới chính thức. 28 này danh sách...vẫn có tên tao thi :-( :-( :-(

mattucach

Member
tao mà thi thì xác định luôn 1 điểm luôn =(( ==> nhục :-:)-:)-( cả năm 11 ko cầm sgk English , đến cả hè cung....ko kém phần long trọng :-(
thi để trượt chổng vó ra đấy à :-SS

ko sao đâu mày, tao gọi h, Duy thì cũng xin số Đt của cô rùi, ko sao đâu
to rikku: vào lớp bọn tớ à, hay là chỉ chung trường thui, chết thật, có gì bọn mày phải gửi ảnh bạn ý cho tao xem nha' :( tiếc đứt ruột :p

ark

Active Member
dinosaur lover said:
ko sao đâu mày, tao gọi h, Duy thì cũng xin số Đt của cô rùi, ko sao đâu
to rikku: vào lớp bọn tớ à, hay là chỉ chung trường thui, chết thật, có gì bọn mày phải gửi ảnh bạn ý cho tao xem nha' :( tiếc đứt ruột :p
Lang thang ko fải vào lớp đâu :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000