D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

Kid02117

Member
Bây h là 2:18pm thứ Bảy, ngày hội trường mà mình chả biết đi đâu, suốt 1h-5h lang thang 1 mình :( Ra đây ngồi cũng chả có ai trên mạng, xui chết đi đc!

@tũn: con trai thất tình là tại ai thế nhỉ? =))

ly_ngố

hôm qua bọn mày có đii chơi không??? Tao ở nhà buồn quá, lượn qua trường lại càng thấy buồn, lại phóng về, chán thế. Sống làm gì cơ chứ?????????

PinkUnicorn

Kiểu này chắc chắn lớp mình không chép cái hâm đơ í đâu. Ai đời con nhà người ta sắp kiểm tra từng í môn mà bắt tội thế này thì khổ quá.
Hừ, mà nghĩ lại sáng nay cái MP nói ta thật tức quá X-( ,dù là trêu đi chăng nữa thì không nên quá đáng như vậy chứ, cứ như ta sung sướng lắm trên nỗi khổ của cả lớp í. :( :((

PinkUnicorn

Kiểu này chắc chắn lớp mình không chép cái hâm đơ í đâu. Ai đời con nhà người ta sắp kiểm tra từng í môn mà bắt tội thế này thì khổ quá.
Hừ, mà nghĩ lại sáng nay cái MP nói ta thật tức quá X-( ,dù là trêu đi chăng nữa thì không nên quá đáng như vậy chứ, cứ như ta sung sướng lắm trên nỗi khổ của cả lớp í. :( :((

Oishi-chan

Mọi người cố gắng lên, lịch sử trườg này ngắn lắm è, 1/2 trang là cùng thôi :D
cái trang lịch sử viết siêu tiết kiệm, chữ gì mà bé tí, chẳng ai đọc đc
Mai KT 3 môn đấy( tính cả thể dục), lại bị hành hạ cả về thể xác lẫn tinh thần rồi=> chán cả đời, tôi ko sống sót qua khỏi ngày mai đc đâu.
Chuẩn bị chết thôi!!!

ark

Active Member
Chữ ký Minh Thu nhìn .... ngu thế :D
Hôm nay lúc học đội tuyển, bà Anh hỏi nửa kia của Híu, thằng Hoàng tiếp ngay "em ạ !!!" =))
Đúng là thằng sở khanh, có Xuân rồi mà còn tơ tưởng Híu nữa
=))=))=))

Kid02117

Member
Hic, 1/2 trang cái "pip" (bắt chước tí :p) dài vãi, may mà PL sáng suốt viết tóm tắt lại mình chép đc 2 bản! Cuối cùng hôm nay mụ kia kô thèm đến, nghỉ dài dài luôn cho con người ta nhờ! Cứ tưởng đc 2 tiết chơi cuối cùng XaLem mời ngồi chơi ở phòng lão mất 1 tiết, mẹskiếp!
Hình như lão Trạch chả biết tên ai trong lớp mình thì phải! Tuần sau lên thớt cả 2 môn KN và Sinh luôn! Mai lên bảng Sử, kô bít đc mấy nhể?
Lớp mình thế là kô đá giải nữa nhể? Confirm lại cái để mấy thằng đi ký hợp đồng với lớp khác đee!

ark

Active Member
Ơ, thảo nào tiết cuối chẳng thấy đâu
Hôm nay ngày trôi qua nhanh thế, 2 tiết nghỉ, tiết cuối thì ngủ dậy đã thấy mọi người chuẩn bị về rồi :D
Tuần sau tôi lên bảng Sinh với Kỹ nông =)) Quang chó ơi, cả thằng Duy cũng lên bảng đấy :D sẵn sàng hợp tác nhé =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000