D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

phòng 10 người nhé, mà bàn thế là được rồi, làm giấy báo về thôi
mấy thằng dở hơi, được ngày đi chơi với lớp thì trốn đi chơi điện tử, chúng mày giỏi thật đấy, đi kiểu đấy thì đừng đến từ đầu có phải tốt hơn không, cả 3 thằng thì đã...nói chung là ham~, *** nói nữa, nói nhiều đau thận

Ageha^^

Tôi mong đến ngày đi wa' ở nhà chán phát điên rồi . Cố vận động khoảng tầm 20 đứa đi nhé . Ở đây toàn hội tổ 1 + 4 ==> phải gọi cả tổ 2 + 3 nữa :-w:-w

KiD02x2

đm, riêng việc hẹn thì CHẮC CHẮN không thể hẹn đc, >:p đừng đưa ra ý kiến đấy cho mệt. Bi h liên lạc mọi người rồi nhờ mọi người liên lạc tiếp mọi người khác thôi :D

Ageha^^

Con trai : Xuân ngủ - Trung ngu - Quang chó - Sơn béo - Long khỉ - Sơn điếm - Duy Dê - Tò dâm .
Con gái : Tay bé - Xề béo - LiBi - Tuti - Lụa - Thúy Ngọc
Còn chưa chắc chắn : Thu Giang - Ngân Phương ( hôm nào rủ hội đông đông wa xin cho 2 em này phát ) Hương Giang ( bố nó sáng ngày 28 mới về chắc phải nhắn tin để xin ) Huy Hoàng ( thằng này hay thay đổi linh tinh giống tay bé lắm ).
18 đứa này hả chú Kid ? Ko phải thì liệt kê thêm phát :-w :-w :-w

Boko

Tố 1: bà Ngọc bảo cố xin phép lại nhưng xem chừng vô vọng. Bà Linh thì đã vào Nam ko hẹn ngày quay ra. hương thì ko đi rồi còn con Hoài và bạn Hà chưa liên lạc được, tối gọi nốt. LyA kêu còn phải xem xét tuy nhiên chắc chẳng mong đợi được gì nhiều

KiD02x2

Con gái : Tay bé
=)) vl, =))

Chính xác rùi đó, cứ thế xúc tiến. Ah. ai tiện liên lạc với các bạn có đi thì báo với các bạn trong tuần này qua 93 Trúc Bạch (vào giờ hành chính) đóng cho tớ 730k nhá :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000