D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

mattucach

Member
cái gì kinh tế cua ngoại ngữ đấy :))
tao chuyển sang thi Kinh Tế rồi :(( obg cứ kêu WTO chuẩn bị hội nhập..kinh tế hơn con à 8-|

Boko

mattucach said:
cái gì kinh tế cua ngoại ngữ đấy :))
tao chuyển sang thi Kinh Tế rồi :(( obg cứ kêu WTO chuẩn bị hội nhập..kinh tế hơn con à 8-|
vợ cứ vào kinh tế, lợi dụng cái WTO ý mà kiếm tiền, rồi gửi vào ngân hàng chồng, thế là yên tâm, nhi?

Boko

Thu ơi, giữa những cái ưu điểm ít ỏi của mày thì có một cái rất đáng khích lệ. Đấy là... hiểu tao :x =))

mattucach

Member
chúng mày điên à :)) tao kiếm tiền về đi chơi zai
cho chúng mày nằm phỉng hưởng phúc à =)) mơ thế :p :p :p
zai còn xếp đống chò kia kìa =))
o`...con Thũ...ava...phong cách vật :x :x :x :x :x :x
Tiên sa hả mày =))

Kid02117

Member
mattucach said:
zai còn xếp đống chò kia kìa =))
vãi lúa!

Ah, quên mất, có việc quan trọng: sau khi thi xong ĐH (10/7 hả?) lớp mình sẽ tổ chức đi chơi xa 1 hôm, có lẽ là sẽ phải đi luôn vào thứ 7 CN tuần đó luôn (15-16/7), phải đi sớm như thế vì rất nhiều bạn sau đó sẽ bận hoặc có lịch đi nghỉ với gia đình, nên tập trung rất khó, vì thế nên có lẽ tớ cần các bạn cho ý kiến, thích đi đâu(biển, núi...), làm gì, có ý tưởng về địa điểm nào chưa để tớ còn sắp xếp. Nếu không ai nghĩ ra thì tớ có 1 vài phương án xem mọi người thích không, nhưng trước hết để xem mọi người thích như thế nào đã nhé.

Biết là các bạn đang rất bận vì thi đại học, nhưng mà nếu có thể (vì ít người lên forum quá) truyền bá giùm tớ đến các bạn trong lớp, để các bạn ý biết là có vụ này, và cũng để biết qua các bạn thích đi đâu, khoảng bao nhiều người đi, để còn sắp xếp xe cộ, khách sạn vv.. rồi còn báo giá cho mọi người chuẩn bị nữa. Vì thi xong có 3-4 ngày là đi rồi nên tất cả mọi việc phải chuẩn bị xong từ trước đấy nên các bạn giúp tớ với nhé, thx kiu.

thằng Tn, kết gì mà mặt đần thối ra, mà avatar mày giả nai wa' Trung ơi =))
to người iu: đi chứ, đi chứ :D tunx thích đi lên rừng núi có suối chảy, hoặc là ra chỗ nào biển vắng người. Nhưng mà ở ngoài Bắc àm vắngnguwowif thì cũng khó lắm, nên đề nghị đi chổ nào cao cao một chút cho mát mẻ. Ah mà sao đi 3, 4 ngày sau khi thi thì sợ chuẩn bị không kịp, đi muộn hơn chút đi, mà phải thông báo thống nhất sớm nhé, các bạn sau ngày đấy là bận lắm

Kid02117

Member
biển thì sầm sơn đồ sơn cửa lò đông với mọi người đi hết rùi, hum kia vừa đi biển ở Tĩnh Gia đẹp lắm, giống hệt Cửa Lò cách đây 10 năm, biển đẹp mà hầu như chả có ai cả. Chỗ ăn chỗ ở ở đấy thì rẻ nhất roài, hotel phòng nhỏ (3 người) có điều hòa nhưng phòng to (4-5 người) thì không có nhưng rất mát chắc chả cần. Nhưng có 1 nhược điểm là vì chỗ đấy chưa đc khai thác nên ngoài biển ra ... chả có gì cả, đến tối kô có club gì đâu, tự bày trò ra mà chơi thôi. Đi xe mất 4 tiếng, mọi người nghĩ thế nào?

Kid02117

Member
dinosaur lover said:
thằng Tn, kết gì mà mặt đần thối ra, mà avatar mày giả nai wa' Trung ơi =))
to người iu: đi chứ, đi chứ :D tunx thích đi lên rừng núi có suối chảy, hoặc là ra chỗ nào biển vắng người. Nhưng mà ở ngoài Bắc àm vắngnguwowif thì cũng khó lắm, nên đề nghị đi chổ nào cao cao một chút cho mát mẻ. Ah mà sao đi 3, 4 ngày sau khi thi thì sợ chuẩn bị không kịp, đi muộn hơn chút đi, mà phải thông báo thống nhất sớm nhé, các bạn sau ngày đấy là bận lắm
chính vì sau đấy ai cũng bận nên mới phải đi luôn em ah :)| Với lại đi thế này phải có cô Dương, mà nhà cô là 2 mấy đi Đà Lạt roài, mệt thế đấy >:p!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000