D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

cleopark2911 said:
Em là thần tượng của Fanclub trên hả ?..;-)

Thế, có biết, thuế thu nhập, cho thần tượng phải nộp, cho anh ko ?

Cho 2 ngày chuẩn bị, thuế thu nhập, tổng cộng là $1,000 AUD ... Khẩn trương nhé !:))
anh này lạ nhỉ? anh ở đâu ra mà tự dưng vào lớp em, especially fan club của bọn em mà cứ thu thuế liên tục thế?:> thế là không tốt

to mấy con điên:>:) có áo rồi hả? thiếu tên là thiếu tên thế nào ?:(( thế thì lúc tao về bọn mày xếp hàng cho tao ký tên lên áo nhe' =(( :x :x
to cho' ái: ông mặc gì thì vẫn cứ là...thôi =)) sory, mạo phạm cho' Nhật :"> :D :)) =))

mattucach said:
mày mơ ngủ hả con >:) bố ko cho
mày muốn kí thì phải..xin bố chớ >:)
mà ai là con điên thế b-)
tại cái áo thiếu tên tao đaays chứ :(( mà tao gọi con T, chứ mày đừng nhận làm gì =)) đùa thôi :))

tracminem

mattucach said:
con kia tát chít giờ
tao tay chân của mày lúc nào
đc
đã thế bố send mail cho con tũn ảnh thôi[-( đek up lên đây nữa >:) >:) >:)
:)) chết chưa
dám láo với bố b-( >:p >:p >:p
Trung: mày chịu khó đi
size L rồi mà ko mặc đc..thì bọnt ao cũng chịu..:( chúng nó hình như ko có cỡ..XL..đâu :))
chịu khó chút đi :x
:-S dai. ca Nhung... em xin chi. chi. post qua? anh? len cho em xem voi' ( den' luc' co' anh? roi`may` chit' voi' tao :)) )

ma` tao noi' cho ma biet' nho' may` co' biet' con Thu no' trung thanh` voi' fan club cua tao lam ' ko em? ;;) no' gia? vo` ko thich' thoi chu' no' van xin tao lam` chan quan? ly' fan club maI~ ma tao con` phai? xet' day' =)) Tao van~ co' resume day nay` :)) :))

Thang` Trung qua' kho? ha? =))
tao tuong? lop mau' may ao' kieu? techno that.
hoa' ra la chi? co' Trung Techno :)) :))

mattucach

Member
heheh
tình hình là có máy ảnh rồi mà tao lười chụp ảnh áo quá :((
thôi hẹn thứ 7 vậy :D
mà hình như..ko có tên con Trang đâu >:) >:) >:)
xin lỗi đại ca đi rồi đại ca rủ lòng thương úm ba la...ra cái tên QUẢNG TRANG :))=))=))=))

cho anh hỏi, Imdabomb dạo này đi đâu rồi thế ?.. Lâu ngày ,không gây xích mích với Imdabomb, làm anh thấy nhơ nhớ !....heeee....

To em Thư : tên tuổi anh, đã rất rõ dưới cái nick của anh .hiii
to em Trang: em có học cùng Giang D8 CVA ko? em học ở Sydney, hay là nơi khác ?

Kid02117

Member
ủa sao mr này sinh năm 84 mà thích giao lưu lôi kéo các em 88 thế nhểy? Để cho các em ý lớn với chứ :))

Dsm nhìn thằng Tn mặc cái áo đồng phục kô chết hơi phí, hôm trước cười tí bỏ xác trong nhà vệ sinh!! Nhìn breasts thằng Tn khối con thèm :)) Còn Tò mặc vào trong như pê đê, tay áo quá vai 1 tí, kéo áo xuống hết cỡ vừa đến thắt lưng, hô hô!!! Giơ tay lên kiểu gì cũng hở rốn =))
Tao mặc thì ... cũng đc, kô phỉ lắm :">

tracminem

cleopark2911 said:
cho anh hỏi, Imdabomb dạo này đi đâu rồi thế ?.. Lâu ngày ,không gây xích mích với Imdabomb, làm anh thấy nhơ nhớ !....heeee....

L-) no' ten la` Thu anh a. :)) . noi' nham` te^n , no' lai. nhay? len.
em o? vung` tho^n que^ sydney:-S , ko quen biet' ban. Giang nao` a. :">

bon. may` co' ao' roi` nghe ke chuyen. funny thia'. post anh? di . ^o^
em Nhung tay cha^n yeu quy' cua? chi. post anh? de chi. tang luong cho em :))

mattucach

Member
:( tao chụp rồi
nhưng mà bà Ngọc ek đưa tao dây usb, bố đek lấy ảnh ra máy đc :(( :(( nhục đek chịu đc :((
thôi chúng mày chịu khó vài hôm nhá :(

mattucach

Member
lớp duy nhất con Giang ko mua áo
mà nó ko mua thì mới có áo cho mày đấy Trang à :))
ban đầu chả ai đặt áo cho mày cả :(
con giang ko mua
thừa áo. thì mày mới có áo :))

heee.. Vưa` nhắc Imdabomb, bạn ấy xuất hiện . Suýt khóc tại chỗ, vì mừng quá ..heee

Em Trang:em học trường nào của Sydney ?. Nói anh nghe được ko nếu em ko ngại ?

Em Kid: anh thì trẻ ko tha, mà già cũng ko buông ! dân 88 thì cũng cùng chung số phận ! heee

cleopark2911 said:

uh, tên em cugnx lù lù ra đấy mà anh có đọc được đâu?B-)
to fan TRang: mày giỏi, biết thần tượng của mày coi trong tên tuổi thế là tốt, thế mới xứng danh thần tượng, đúng ko?

N mày, post ảnh lên nhanh lên..:|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000