D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

>:) >:) >:) bọn mày ơi, tao Thu đây, dạo này bọn mày thế nào rồi, tao sắp được về rồi, mong quá, dịnh tải một số ảnh lên cho chúng mày xem tao sống chết thế nào thì cái forum này nó limit mỗi 100KB, đau thế chứ, bố ngồi resize lại đã. Thế nào bọn mày, ở lớp dạo này ra sao, tao xem ảnh và video bọn mày làm dạ hội rồi, hichic, bố không có ở đấy chúng mày mới làm, mà bọn mày vẫn đang tiếp tuc chuyện đồng phục hả, liệu lúc tao về có cái mặc không bọn mày? hay la đến trường " half naked" ? =)) Chờ ảnh của tao nhé, bố reie lại chút :X

mày thích form " mũm mĩm" từ khi nào thế Trung?:* Mà cái váy này tao định mặc đến prom, mặc váy mà vòng 1 thì....=)) nhưng mà trông vẫn :"> , nhỉ?

sweetest_girl

dinosaur lover said:
mày thích form " mũm mĩm" từ khi nào thế Trung?:* Mà cái váy này tao định mặc đến prom, mặc váy mà vòng 1 thì....=)) nhưng mà trông vẫn :"> , nhỉ?
thu ơi váy đẹp thế :x mặc đến prom đi ngọc ủng hộ cả 2 tay :D

mattucach

Member
con Thu nhá >:p sao ko mail cho bố
bố giận [-( [-( >:p
hahah váy đẹp . =P~ công nhận :x
mày hè về nhớ mang nó về luôn nahs :x có gì bạn mày..xí xớn chút =P~
dạo này mày sang đấy ăn uống chơi bời phớ lớ thế nào mà béo ra đấy con:x
xinh ghê :))
mà ko cắt tóc à :eek:

tracminem

eo oi con Thu no' choi troi. kia`
chua ai mac. vay' no' da~ ti' ton? roi`
kieu nay` la` ko duoc.
ca em Trang cua Tn nua~
trong 2 em hot qua' co >:D<

trông em ý hơi kinh mày ạ :)) trông " mợ", tao có nói gì phật ý mày thì cú nhắm mắt bỏ qua Trugn nhá.
Cảm ơn các bạn quá khen :"> , tao phải show bọn mày xem ảnh tao đi prom mới được, chưa biết thế nào, vì có đi với một thằng cùng khóa >:) 1/4, đúng ngày quốc tế nói dối =)) nhảy thì như gà :(( , hết nửa buổi chắc là cởi hills ra đi chân đất, >:) excited cái váy :x
Mà dạo này không thấy thằng XXX đâu nhảy? Nhìn ảnh chú trên forum trường trông dazx man :))
chó nhật câu bài vừa thôi

tracminem

=.= prom cua tao den' tan. cuoi' nam gan` noel
xi'
con thu suong' nha' >:p :">
em Trang cua Trung chup anh the' la an anh? roai` con` gie`
tao thay' duoc. ^^

QUOC TRUNG

Member
Ôi tìm được ảnh em Như của tay bé này =))
nhìn cái mẹt tay bé như khỉ ăn ớt =))

Đây nữa hai anh chị đi trời mưa mới lãng mạn chứ =))

ark

Active Member
Ôi phỉ quá =))

Đề nghị Tn ko post ảnh đồi trụy =)) xem trong album 88 nó được xếp vào chỗ nào đi :-L

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000