D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

mattucach

Member
mẹ, tuần sau kiểm tra cứ gọi là xác định, các môn cứ gọi là dồn dập :(:)(:)((
văn 2 tiết
toán 1 tiết
chưa kể sử, địa, gdcd :(( =(( :((
tuần sau coi như là hết chơi =((

mattucach

Member
25 tới ăn chắc kiểm tra 2 tiết Phong
với phong, việc giang làm bìa kt là quyền lợi của em í =))
mẹ, nói chó ko chịu đc

tracminem

eo ơi bọn mày bỏ trông d3rocks ah bao nhiêu ảnh tao up lên đấy. ah mà ở đây đội chủ lực có vẻ vẫn là Tò với Ark với con Nhung nhờ.con giang nữa. hehe

XinhZai

come_on_baby said:
Thôi Tùng ơi! Nó là em tao, bỏ qua đi! Anh em cùng trường với nhau mà. Mà ông cứ gây sự với nó làm gì, bỏ qua đi nhé!
Trời thằng bạn hóa ra cũng lang thang trên này àh,hic tao cũng đâu có muốn gây sự ji đâu,nhưng lâu lâu rùi tao post bài trong forum này nó cà khịa tao,chứ tự dưng tao vào gây sự làm j có thừa hơi đâu,còn phải học phải hành nữa chứ hêh,thế dạo này mày học bên Sing ah,tết vừa rùi có về kô??Thôi tao cũng chẳng có j cả nhưng nó ít tuổi hơn mà dám bảo mình hãm ***,láo quá,nếu là e mày thì bảo nó cho tao nhé Trí Anh,tao cũng đâu có thích cà khịa đâu!!

tracminem

oe tao tưởng con Giang chuẩn bị đi du học rồi.tưởng nó nghỉ học o lớp luôn roài ý chứ. ma` có khi là ông ý cố tình chơi xỏ nó đấy :))

mattucach

Member
lại chả
làm bài với bạn giang là cả 1 quyền lợi mà Phong đặc cách dành cho
đấy, thôi nhé, chuyện này coi như hòa, cùng anh em với nhau cả mà ông anh
hơhowf, sóng yên biển lặng, mình lại cảm thấy chán
mk hôm nay như shit, nhưng mà 2 tiết cuối...ngồi với tò+ lya +chó: mẹ ơi :(( hiểu biết tăng thêm gấp bội , hiện tg. cộng hưởng í =)) =)) 8-}

lại chả 8-}
ko đc chết liền :))
mày ko biết thì thôi, mẹ, thằng tò với chó ái với tao nói chuyện hồn nhiên như ko :))
lya thì nghe mp3 :)) =))
chán chả buồn buôn chuyện với lya =)) =)) =))

Kid02117

Member
XinhZai said:
Trời thằng bạn hóa ra cũng lang thang trên này àh,hic tao cũng đâu có muốn gây sự ji đâu,nhưng lâu lâu rùi tao post bài trong forum này nó cà khịa tao,chứ tự dưng tao vào gây sự làm j có thừa hơi đâu,còn phải học phải hành nữa chứ hêh,thế dạo này mày học bên Sing ah,tết vừa rùi có về kô??Thôi tao cũng chẳng có j cả nhưng nó ít tuổi hơn mà dám bảo mình hãm ***,láo quá,nếu là e mày thì bảo nó cho tao nhé Trí Anh,tao cũng đâu có thích cà khịa đâu!!
ặc, ông anh vào kêu em ngứa tai trc chứ! Em nói chuyện với bạn em vui vẻ ông anh lại vào đá đểu! Thôi, em cũng xin lỗi vì chửi ông anh, kô nhận ra, bỏ wa nhé!

mattucach said:
làm quen là phải có lệ phí đấy em zai à >:)
anh ơi, cứ vào lớp em gây sự thế này ko hay đâu
mà tốt nhất anh đừng nói nữa, thằng quang cũng đừng nói nữa, cho qua đi nhé
giảng hòa nào cả nahf :x
lệ phí gì hả chị ơi ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000