D2 và những trò con khỉ!

wanted

:) lô ảnh này hay đấy anh vũ nhị...........Lâu lắm mới nhìn lại mặt của anh Việt Anh,quả là vô đối:D
ông hùng béo trước khi vượt biên nữa:))

isopren

Không cần Vũ nhị đâu. Để vợ Vũ nhị "làm gì" cũng được. Khố quá cơ các chú ạ. Các cháu nhà em nó quấn bố đâm ra bố cháu không có thời gian lên mạng thường xuyên. CÁc chú thông cảm hộ nhà em nhá!!!

Vũ "nhị"

Member
Nào...mẹ nó không chịu ở nhà chăm con gì cả, để một mình anh thay tã cho con. Mà về nhà nhớ mua kẹo mút cho thằng cu Tí nhé. Nó nhớ mẹ nó nên "xì" dầm 3 lần rồi nè.

Ơ hay sao chuyện gì cũng lôi HÙng Béo ra thế. Anh chỉ là cố chủ nhiệm chứ có phải loa phóng thanh đâu?

Anh còn đang đi tìm vợ thời gian đâu mà làm mật thám ?? :((

vanvit90

Member
Vũ Xuân Anh said:
Em nghi ngờ Vinh biển dính bênhXXX.
Anh em phải cẩn thận bọn BK biến thái. Coi chừng chúng nó thiếu gái quá nên...........
Lớp anh em bít mấy người dân BK : Tuấn Vinh , Tùng Cót , Vũ Nhị ... biên thái là thế nào hả anh =))

tungcot2302

tao cảnh cáo thằng nào mà động đến tao,thằng nào trèo cao động đến tao,yeah xắp tao

mẹ thằng nào nói xấu tao đấy, lâu tao ko lên forum là bọn mày nông dân nổi dậy à. tối nay đi hội trường tao xử từng thằng 1, mà chúng nó trốn đi du học hết rồi con đâu, đúng là mấy thằng phản động

wanted

Thằng Tùng cót hổ báo đâu rồi ????chạy vào forum rồi đâu mất rồi ????Hội trường có gì hay ho ko ? ảnh iếc gì thì post lên cho anh em xem nào? Ko thì anh Vũ làm 1 bài phóng sự đê...để anh em tìm kiếm thông tin về hội trường mà khó quá....:-S

vinh_loves

Lai An o Manchester

day la vai hinh anh cua Lai An o Old Traford, bi h e lam boi ban chuyen nghiep o day roi, nen viec gap may ae nhu Ronaldo hay Rooney 0 fai la j ghe gom ca:d

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000