D2 ! They call us .:.The Class Of Boys.:.

unni_x

Active Member
ý, tôi không nhớ là tôi làm trong đường dây buôn bán hùi nào thế nhỉ :D tôi còn chưa sử dụng cho kĩ viện của tui được lần nào mà, các chú cứ từ từ mà đợi :cool:

live-or-die

Active Member
un ơi đây là khinh doanh mà......đợi đến khi em ấy về phục vụ cho wan cua un thì mat giá lám ....thui ban thảng cho tui đi..........
hay anh em mình làm cuộc đấu giá vấy..........un cho gia khoi diểm đi.....

mây xanh

Member
Sorry! Chị nhầm,tại vì ấn tượng mạnh mẽ về bạn Hiền Chi 11D2 quá! Hay là em chịu khó tìm hiểu về chị Hiền Chi xem sao.Lần này chị đảm bảo là có :cool:

Hiền Chi đi Anh hôm 5-9 vừa rùi rồi, làm sao mà có dịp làm quen nữa chứ. Mà sao tự nhiên đang khóa 04-07 lại nhẩy sang khóa 03-06 thê hẩ Vân.

live-or-die

Active Member
unni_x Un còn trong sáng lém, các chú đừng dụ dỗ Un vào con đường tội lỗi thế chứ
ac..ac...ac...ac..ac...ac...ac...ac...ác...ac...ac.........nghe xong câu này cua un...tui buồn nôn wa.....
un ơi con chuyên em lóp truỏng 10d2 un tinh như nào đây..... :D :>> :>> :>>

Này này...............sao chú dam snois chồng Un của Chip thía hử......chồng Un hơi bị hiền lành ngoan ngoãn đấy..............chồng nhờ :>> .........Còn em lớp trưởng lớp D2 thì chú cũng phải..............thía nào đây chứ........:>> ............để vợ chồng tui còn giúp đỡ

unni_x

Active Member
ý, vợ mình đáng iu wa', vợ ơi, chồng iu vợ nhìu nhìu lém :>>
Còn chuyện bé D2 thì chồng nghĩ vợ chồng mình không nên nhúng tay vào :cool: không thì tội nghiệp con bé :>>

nhím

ah,chào các anh các chị em bít tên bạn lớp trưởng D2 đó:thanh hằng
công nhan nhìn bạn í cũng xinh xinh,mí thèng lớp em rất chi là wan tâm đến bạn í mà

live-or-die

Active Member
em nhím lớp nào thía..........
....hơ ...chip ....và un noi thế thì ngại chít..........
minh múm .......cưa..........em í thì rúp rè đựoc......
mà mạt em í còn chua bít nũa là....

fruit NHO

Active Member
em nhím lớp nào thía..........
....hơ ...chip ....và un noi thế thì ngại chít..........
minh múm .......cưa..........em í thì rúp rè đựoc......
mà mạt em í còn chua bít nũa là....
trời ơi thịnh ơi bé đừng để em ý nhìn thấy quái vật tối về ko ăn nổi cơm đâu! =))

Hờ hờ, thế sao cái em Thanh Hằng gì đó không len forum nhẩy. Bao nhiêu chuyẹn vui thê này mà không co khổ chủ thì có phải là kém phần hấp dẫn không. Em nào học D2 gọi bạn ý lên đi chứ.

Thanh Tùng

Member
úi
hê hê
cái thứ nhất , Thanh Hằng không phải là lớp trưởng
cái thứ 2 , Thanh Hằng là em gái của ... Thanh Tùng
cho nên ai muốn làm quen cứ đăng ký , nhưng mà nói trước , hơi bị khó đấy :p tại vì em gái tớ nhiều người để ý lắm
... chà kiểu này là sắp có đổ máu rồi

.::Xuany::.

bạn Hằng hả,bạn ấy đúng là có nhiều người để ý thật đấy.Ở lớp mình cũng có 1 đứa để ý Hằng đấy,tại thấy Hằng giống "Dơn-Ung" trong Giày thủy tinh quá đó mà :)
Mà con gái học lớp D2 chắc là giỏi lắm đúng kô?Nhìn Hằng trông có vẻ ngoan ngoan nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000