D2 tân vô địch khối 10!!

hungchi

10D2 của chúng ta đã vô địch 1 cach tuyệt đối!!! đá 4 trận thắng 3 hòa 1(và thắng = penalty với 4 pha phá penalty của thủ môn Phạm Quốc Hưng)10D2 không để lọt ban nào trong cả 4 trận 1phần nhờ hàng phòng thủ và 1 phần lớn nhờ sự xuất sắc của thủ môn o thể đánh bại Phạm Quốc Hưng!!!Nhưng dĩ nhiên 10D2 không thể thắng với chỉ thủ môn và hàng thủ(dù lý thuyết là được vì họ có thủ môn o thể đánh bại Phạm Quốc Hưng!!!!!! :cool: )để chiến thắng 10D2 còn cần có hàng công và tuyến TV:đó là đội trưởng Đoàn Thanh Tùng-1cầu thủ đã khẳng định tái năng ở cấp độ tuyển trường!!!-với 2 bàn thắng rất quan trọng:1 là pha làm bàn ở phút cuối trận đấu với 10A4 đóng chiếc đinh cuối cùng vào cỗ quan tài tiễn đưa 10A4;2 là bàn thắng quan trọng nhất đem về cup vôđịch cho 10D2.Ngoài ra TV đội trưởng này còn có 1 đóng góp rất quan trọng khác là anh luôn đem TRANG 10D3 -người iu của anh trong cả 4 trận của10D2,tạo ra 1 chút nữ tính cho hàng ngũ cổ động viên 10D2(có 3 đứa con gái thì chúng nó rủ nhau nghỉ hết!!!SHIT!!!)Thứ 2 là tiền đạo -lớp trưởng ĐINH VĂN TIẾN với 2 bàn thắng rất quan trọng(cùng hàng loạt cơ hội bị anh bỏ lỡ 1 cách đầy ngu si!!!)Thôi nói nhiều về bọn tấn công quá chung nó kiêu thì chết!!Đành phải nói vể THỦ MÔN và HẬU VỆ.trướchết là TM Phạm Quốc Hưng,phải nói là anh này đã chơi quá hay,như đã nói ở cả 4 trận anh o để lọt bàn nào lại còn đẩy 4 quả penalty,càng bắt càng hay và cuối cùng siêu thủ môn này đã được tưởng thưởng = 1 suất ở tuyển trường :cool: .Thứ 2 là trung vệ HOAN,thi đấu rất chắc chắn là chỗ dựa cho đồng đội,anh cũng là người kiến thiết để Đoàn THANH TÙNG ghi bàn trong trạn CHUNG KẾT.Anh cũng đóng góp cho phía D2 1 cổ động viên(dù hơi xấu!!!! =)) )nhưng chỉ duy nhất trong trận CK thôi.Ngoài những nhân vật tiêu biểu trên cũng o thể o kể đến những đóng góp âm thầm của Tuấn HẢI cần cù(nhưng hơi nhỏ con),Thanh Tùng(Nguyễn)cũng sông sáo o kém,rồi Châu ,rồi TRUNG "sít".Nói tóm lại là 10D2 đã vô địch!!!Anh em D2 cũng như những người hâm mộ D2 hãy cùng tôi chia sẻ cảm xúc tuyệt với này đi
PS:Không dám dấu mọi người tôi-người viết bài này,người đã hết lời ca ngợi đội bóng 10D2 và đặc biệt là thủ môn Phạm Quốc Hưng-tên là Phạm Quốc Hưng!!! :cool:

hungchi

Quên mất!!!tôi quên mất không nhắc đến đội ngũ cổ đông viên gồm toàn con trai vô cùng độc đáo chỉ có ở D2,rất nhiệt tình đã góp phần o nhỏ vào chiến tich này của 10D2,rồi còn cả cô giáo chủ nhiệm,cô văn nữa chứ,các cô đã sẵn sàng hy sinh thới gian của mình để cổ vũ cho các học trò ngỗ nghich của các cô.Nói đến những nét tich cực thì cũng o thể o nhắc đến nét tiêu cực đó chính là con gái của 10D2,thới gian họ dành cho những trận đấu chỉ là 0 giờ 0phút 0 giây,quá đáng thất vọng.Không biết con trai D2 đặc biệt là các cầu thủ D2 và các nam cổ động viên nhiệt thành sẽ nghỉ gì về họ??Nếu đọc bài này chắc họ sẽ tự biết lấy!!! X-(

ginyumeika

Xin chúc mừng chiến thắng của lớp 10D2! Phải nói là các bạn đã chơi rất cố gắng trong giải vừa rồi. Hi vọng các bạn sẽ tiếp tục phát huy hết khả năng của mình trong những giải sau! :)

Mấy chú D2 này nổ quá nhỉ:D Nhưng mà không sao, vô địch thì được quyền ngẩng cao đầu. Dầu sao thì các chú vẫn hơn đàn anh các chú, làm rạng danh truyền thống D2:D

Thanh Tùng

Member
=)) thằng ôn này còn nổ hơn cả mình
lúc đầu đọc bài không biết là mày viết , tự nhiên lại thấy khen thủ môn nức nở ;;)
Hình như là có đá chéo 11D1 - 10D2 dịp 26-3 thì phải ( thấy thầy Hoan bảo thế )
năm nay lớp mình vô địch , cả 1 sự cố gắng.
Cố gắng năm sau làm phát nữa , hí hí

Đỗ Thanh Nga

Eo ơi!Không ngờ thằng nhóc này lại tinh tướng đến vậy!
Chú kiêu vừa thôi ko lớp D2 tẩy chay chú đấy.Khiêm tốn bằng 4 lần tự kiêu đấy.
Mà nên đổi cái nick này đi,ko có đuôi thì mới có nhiều người hâm mộ chứ.
Công bằng mà nói hôm ấy chú chơi rất hay nhưng nếu chỉ mình chú thì làm ăn gì?

Đỗ Thanh Nga

Nhóc con tinh tướng quá!Dù mình có giỏi thật thì cũng nên vờ khiêm tốn cho thiên hạ ngưỡng mộ chứ.Cậu coi chừng lại "xúc động" đến anh em đấy.
Cổ động viên của chú xinh đến mức nào?Sao ko cho nó đi cổ vũ?Hay chú sợ các cô bắt thóp?
Dù sao méo mó có hơn ko,chú đừng chê bạn gái của chúng nó.Mà cậu nên xóa cái đuôi nick đi,để tự do có người hâm mộ ko hơn à?

hungchi

Chị Nga có phải là cô văn đấy o??thật ra em đâu có tinh tướng,tại em có tài thật sự thì em mới nói đấy chứ :cool: .Với lại em làm gì có người yêu,nếu có thì em cũng o cho đi đâu,mất tập trung lắm mà thủ môn lại đặc biệt cần tập trung.Với cả em sợ con gái lắm chị NGA ạ!!sợ yêu lắm!!

Đỗ Thanh Nga

Với cả em sợ con gái lắm chị NGA ạ!!sợ yêu lắm!![/QUOTE]
:9 Chúa ơi!
Bi giờ học trò dám gọi sư phụ bằng chị cơ đấy!Ngoan nhỉ!!! :-S
CHỊ KHÔNG PHẢI CHỊ DÂU TƯƠNG LAI của chú đâu,đừng nhận thế ,ngại lắm ;;) .
Cô cảnh cáo Hưng về chuyện học đấy nhé.Cô rất dễ tính nhưng nếu cần thì... X( ... :q:

hungchi

thế nói cho cùng thì chị NGA ở đây có phải là cô NGA o??Nếu là cô NGA thì em xin nói với cô rằng em học hành có làm sao đâu mà cô cảnh cáo???Với cả làm chị dâu của em hơi khó đấy!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000