D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

lion_heart90

ghét nhất là ông hưng chủ nhiệm dạo này cứ như bị"....." í,,,cứ điên điên thía nào í,,,,cứ như hkì 1 có phải ae đỡ sợ ko,,chứ kiểu này thì:(

hôm nay nhìn thấy mặt 1 em lớp d2 , thằng bạn anh quen , em ý tên Tú thì phải , xinh phết đấy chứ :D:D:
con gái d2 xinh thế mà bọn nì cứ chế nhờ , không ngờ , nhìn trông cũng được , hehe cho anh hỏi thăm cái nhẩy alo^ alo^

DanteXXL

Oái chòi oi!! Xư huynh oi!!! :(( :(( Sao tà luân nhãn của huynh bị đơ àh??? :(( Sao lại làm quen với nó :(( Khổ đời xư huynh òi alo^ o^lo^

lion_heart90

boy_co_don_892004 said:
hôm nay nhìn thấy mặt 1 em lớp d2 , thằng bạn anh quen , em ý tên Tú thì phải , xinh phết đấy chứ :D:D:
con gái d2 xinh thế mà bọn nì cứ chế nhờ , không ngờ , nhìn trông cũng được , hehe cho anh hỏi thăm cái nhẩy alo^ alo^
muốn hỏi thăm ah anh trường,,,cứ nói đê có gì mai e chuyển lời hộ cho:D,,,còn nếu muốn xin nik chat thì còn phải thương lượng:)):))(đùa chứ thik thì e send cho:)

lion_heart90 said:
muốn hỏi thăm ah anh trường,,,cứ nói đê có gì mai e chuyển lời hộ cho:D,,,còn nếu muốn xin nik chat thì còn phải thương lượng:)):))(đùa chứ thik thì e send cho:)
thì chú send đi mà này , lớp chú có mấy Tú đấy , không biết phải tú không nhờ , bạn tú người to cao ý :))=)) hàng khủng sever ý , phải không nhỉ , chẳng nhớ lúc đấu thằng bạn nó bảo tên gì nữa alo^ alo^ , nhưng em ý

trungvb

Moderator
rainygirl said:
uẩy...ông Dương là mono từ lâu lém rùi muh ...đâu phải bây h mới thế:D
=)) =)) =)) ..hóa ra là bạn của mono à,,,tớ tưởng bạn Chi là bạn của Dương dê,ai dè mono..người tình của công trí....người yêu của HOÀI THU A2...=)) =)) =))
@VŨ:Mai xác định đi....thầy mình dạo này đang bức xúc lắm....:-S :-S
@Trun::con tu khi a'....vo*. e day...no cao 1m68...cao nhung gay`...chac mat anh le roi xau dien...hizzz

trungvb said:
=)) =)) =)) ..hóa ra là bạn của mono à,,,tớ tưởng bạn Chi là bạn của Dương dê,ai dè mono..người tình của công trí....người yêu của HOÀI THU A2...=)) =)) =))
@VŨ:Mai xác định đi....thầy mình dạo này đang bức xúc lắm....:-S :-S
@Trun::con tu khi a'....vo*. e day...no cao 1m68...cao nhung gay`...chac mat anh le roi xau dien...hizzz
mì có ảnh em ý không post lên đi , hôm nay lúc đang ăn ở căng tin ý anh thấy bạn anh nói chuyện , bao là tú d2 mà hix:( , mai hỏi lại vậy alo^ alo^

trungvb

Moderator
boy_co_don_892004 said:
mì có ảnh em ý không post lên đi , hôm nay lúc đang ăn ở căng tin ý anh thấy bạn anh nói chuyện , bao là tú d2 mà hix:( , mai hỏi lại vậy alo^ alo^
có chớ sao ko....:"> :">
tí rảnh e post....|-) ....

theshadow

Member
:)):)) ko pải đâu anh ơi,đây chỉ là con Tú nó mượn vai thằng Vũ thôi.........đừng hiểu nhầm,người thằng V iu là người khác cơ(anh cũng bít:D:D:D:D)Amen

theshadow said:
:)):)) ko pải đâu anh ơi,đây chỉ là con Tú nó mượn vai thằng Vũ thôi.........đừng hiểu nhầm,người thằng V iu là người khác cơ(anh cũng bít:D:D:D:D)Amen
là ai thế , chắc lại girl d4 hả :)) anh chỉ biết girl d4 với d6 thôi :D:D alo^ alo^

trungvb

Moderator
theshadow said:
anh đoán gần đúng roài,cái người này cực quen thuộc với anh luôn,học D4.............Amen
có cả FC của bạn ý mà,,,kekee..
tình địch của giang là vũ đấy..à cả anh nữa,,,:">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000