D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

DanteXXL

Àh kin kin :)) :)) Bọn tao bi h mới tập tễnh vào nghề tán thui Trung ạ >:) >:) Còn lâu mới đi thực tế đc như mày =)) Xông cảm nhá >:)

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
mày muốn sau 8-3 thì con gái lớp mình thành cái gì mà định tẩm quất cho tụi nó,,, tốt nhất là làm như làm với thằng "Đồng" sáng nay í:)) :))
thằng đồng bị thằng thư kí với thằng HOÀNG LINH PHÓNG>>vào mặt...hiệp hội gay....=)) =))
@V~L:tao có nghề ngỗng j chả biết cái j ngây thơ lém sao bằng chúng mày đc:(

small_girl

Trong đầu con trai ngày 8-3 ko phải là ngày quốc tế phụ nữ mà là ngày quốc tế phụ nam:)) chắng có chuyện wa cáp j đâu bọn tớ đã rút ra kinh nghiệm từ ngày 20-10 rồi!:( ngày hôm đó các thầy cô hỏi:" con gái lớp 10D2 hôm nay chắc vui hết biết nhỉ! còn các bạn nam hôm nay các con chắc vất vả lắm nhỉ thôi thầy tha cho kiểm tra bài cũ":-S :-S
trong đấy thì cả buổi lũ con gái ngồi chúc mừng lẫn nhau:-S thâm trí khi trực nhật thì bọn con trai con ê ê mấy bạn nữ nhân dịp hôm nay lau bảng giặt khăn đi! hết nói luôn|-) :| 8-3 này chắc cũng thế thôi!:(
Chắc từ ga lăng trong trí óc các boy D2 ko có hay muốn làm được như thế là wa xa xỉ và theo họ thì 8-3 là ngày quốc tế phụ nam=)) >:) :|

the leave

Member
ehem! cac B_D2 xem the nao chu nho, ai lai de mot ban nu trong lop len tieng noi nhu the, ko dnag mat boy ti nao, fai xem lai di:)
@Trang: 20/10 boy D6 cung ko co wa` cap j dau, nhung ma cung fai thong cam Trang a., day la ngay fu nu VN, ma minh hinh nhu chua dc la fu nu dau, chi la girl thui mu`:p co le 8/3 G_D2 se dc mot dip bat ngo thi sao, day moi la ngay chinh thuc girl bon minh dc nhan wa`, cu cho thu xem sao;) :)

DanteXXL

20-10 thì cũng mới chỉ quen bít có >1 tháng làm sao mà tặng vội <Nhỡ....phí thì sao?? =))> Yên tâm, 8-3 sẽ khác, ít ra cũng có ng` đc nhận wà :D

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
HÌ HÌ!! Chuyện!! :x :x Thấy phần chìm tốt hông?? :D :D Chả bù cho bọn váng mỡ nổi lều phều =))
đương nhiên gái gú thì sao bằng đc mày,..=)) =))
nói thế chứ G_D2 chắc chờ thằng này dài cổ...=)) =))
@FOX:để mai tao tặng mày cuộn băng dính..>:) >:)

small_girl

VL thi chỉ có bạn ấy ấy được nhận wa thôi chứ bọn tớ ngồi nhìn mà VL oi bọn tôi chơi thân nhau ông ko tặng hết thì bọn tôi xông vào dùng giúp cho bạn ấy ấy đấy!
@ trung oi vnd la cai j the sao tao nhieu the may choi tro danh vao kinh te a!

theshadow

Member
hôm nay đíu hỉu làm sao mà đen thế ko bít:(:)(:)((ăn ngay con 1 GDCD được:(:)((
đã thế buổi chiều định đấu lại dây mạng,cuối cùng có 1 dây đứt thành 3 dây đứt:(:)(:)(:)((tay thì máu me be bét:(:)((

lion_heart90

small_girl said:
VL thi chỉ có bạn ấy ấy được nhận wa thôi chứ bọn tớ ngồi nhìn mà VL oi bọn tôi chơi thân nhau ông ko tặng hết thì bọn tôi xông vào dùng giúp cho bạn ấy ấy đấy
bó tay với mấy đứa con gái D2 roài,, quà của ngưởi ta số lượng có hạn,,, mà phải dùng nhiều,, lại chỉ dùng mà còn đòi dùng giúp nữa:)) :)) :)) ,, tính kiểu gì thía...

Vu_Thang_D2

Member
DanteXXL said:
20-10 thì cũng mới chỉ quen bít có >1 tháng làm sao mà tặng vội <Nhỡ....phí thì sao?? =))> Yên tâm, 8-3 sẽ khác, ít ra cũng có ng` đc nhận wà :D
He he !Tao cảm giác tao đã biết đứa nào được nhậnh quà của thằng VL rồi..Hee hee.....kekekeke

lion_heart90

Vu_Thang_D2 said:
He he !Tao cảm giác tao đã biết đứa nào được nhậnh quà của thằng VL rồi..Hee hee.....kekekeke
tao đoán là con Dương lớp trưởng,, chả bít có phải ko:)) :)) :))

lion_heart90

Vu_Thang_D2 said:
Đấy là mày nói đấy nhé !Có trời làm chứng ,VL ơi ko phải tao nói nhé ...!
tao chỉ đoán thui,, còn có đúng ko thì là mày xác nhận:)) :)) :)) .V~L ơi,, thằng thắng nó nói đấy:)) :))

DanteXXL

:)) Chúng mày thik thì cứ nói =)) Ai nhận đc wà thì tự ng` đó biết >:) Ko đến lượt chúng mày bon chen đâu =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000