D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Pirate

Member
khổ thân mấy chú Việt+Luân+Lê Huy =)) tự tin làm hết bài 2 , chú Lê Huy còn ung dung làm thừa thời gian..nộp bài xong mới phát hiên ...lạc đề =))=)) cho tứ diện S.ABC thì làm hình chóp =))...thôi nói chung lớp mình lại 7 với 8 thôi ;))

Oh thế còn là cao đấy ... hi hi =)) box lớp mình hẩm hiu quá ... chắc lại die tiếp rồi ....
Tuần sau hay hôm nào chiến với lơp anh ko HitMan ... Cho em biết thế nào là khác biệt về đẳng cấp

xyz_91_xyz

Member
Oh thế còn là cao đấy ... hi hi =)) box lớp mình hẩm hiu quá ... chắc lại die tiếp rồi ....
Tuần sau hay hôm nào chiến với lơp anh ko HitMan ... Cho em biết thế nào là khác biệt về đẳng cấp
Uhm`/Lần trước các anh hẹn em ra rồi có thấy ai đâu/Làm em phải chờ dài cổ(Bỏ bom em hả)/Mà thằng Hitman(Huy) nó hok có nick trên 4rum đâu mà gọi :D (có gì thì vào 2pic lớp em mà liên lạc với em nhé)PS:Các anh cho 1 h cụ thể vs chính xác đê chứ như thứ 7 tuần trước thì chán lắm/:D:D:D

Sirius

Member
THứ bảy này lớp 11A1 bán gian hàng, đây là poster của lớp, các bạn nhớ ghé qua nhé.Rất vui được phục vụ các bạn
Poster tớ làm do thiếu thời gian còn nhiều thiếu sót mong các bạn đừng để ý ^^

xyz_91_xyz

Member
Thực ra trong Dota hok thể nói lên điều gì cả /Tướng mạnh + người chơi giỏi hok có nghĩa là thắng /Mà cái quan trọng là tinh thần tập thể/1 tập thể ra quây 1 người thì liệu cả đội có kill được hok?/PS: Mình nói hay quá :D:D:D(Chơi dota hay cãi nhau lắm )

Pirate

Member
có mấy chú.Nhưng phần lớn bùng ra thi ở...Clan :D mấy thằng còn lại biết thi về quy hoạc động rồi mà chả thèm ôn :D nói thế đủ biết kết quả >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000