D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

ly huyen vy

Member
theshadow said:
này D2 oai,lên xe đừng thằng nào mang quýt nhé,30 cân quyt' cho 36 đưa' roai`,mỗi đứa 7 lạng quýt ăn nhoè,cũng đừng mang nước nhé,mỗi thằng ít cũng 2 chai roài,mẹ tui mua hết roài.Mà Ban Phụ Huynh keo vãi,chi cho HS có 1 tr,có lớp được tài trợ đến mấy tr
Cac Ku ko phai "khoe" tiem nang Kt dau.AI cha biet D2 di 100%, lai ruch rich tu lau oi la lau rui.XI'..............TINH VI

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hic!
giang còi cứ quảng cáo mời tớ vào topic xem nó trình bày hoàn cảnh
vẫn chưa hiểu mô tê j`~~~~~~~~~~~~~~`
đại khái là em đang đau khổ nhưng ko phải vì gái chứ j`,chị hiểu rồi-,.----

trungvb

Moderator
theshadow said:
trùi có ai quay đâu cơ chứ,cái quyển sách mở từ đầu giờ ko gập lại,thế là cô tưởng quay,mà cô ko chịu xem trong quyển đấy có cái gì để quay ko đã bảo mình quay rồi==>đúng là do số phận rùi ko cãi lại được
=)) =)) =)) .......thôi không phải bàn cãi làm như cô bắt oan mày lắm đây,,,=)) =)) =)) .......mày mà không,,,thì tao chết luôn,,,=))

nenu_aloha

Member
Các bạn D2 cho tớ hỏi tí! Các bạn có thấy 4rum của D1 ở đâu ko nhỉ? Mà cho hỏi thêm D1 với D2 lớp nào ít con gái hơn? ==> có ai quen mấy bạn G D1 ko?
Thanks nhiu nhiu nhiu lắm!

trungvb

Moderator
cái danh` cho người thất tình giống như giang và Châu còn cho người mình yêu là của vũ cho Trâu,,,,,=))=))=))....mà mai D2 đi thăm quan rùi sướng we....

theshadow

Member
kekeke,hôm trước nó nghe được câu nói:"Thực ra tớ có cảm tình với ấy nhưng mọi viêc diễn ra ntn thì còn tuỳ thuộc vào ấy"=))=))=))=)) nên mới phởn như thế=))
Thằng Trung bồi cho 1 câu:"thực ra thì máy móc vẫn chạy tốt như mới nhưng cái chính là tuỳ vào người điều khiển"=))=))=))=))

trungvb

Moderator
máy tớ vẫn còn tốt điều quan trọng là anh phải biết điều khiển tùy thuộc vào ấy thôi......ohhh....yeah.....hãy,,,tớ đi......
=))=))=))

trungvb

Moderator
oài đẹp thía keke thanks mày nhiều....mà noel này thi HK chán chít không biết có đi dc không mà sao năm nào cũng thía nhỉ chán....huhu

trungvb

Moderator
Hôm nay đi thăm quan zui we đi đá bóng mà cái sân thì,,,,=)) =)) =)) ....đá bóng phải đối mặt với hiểm nguy...cuối h về thằng Vũ xay xe,,,=)) =)) ...trên xe thì bật nhạc to vật à,,,,không biết phía trên có nghe thấy không tí post ảnh lớp lên....keke

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000