D2 Paradise

.:CAFE:.

Éo. Nó có tội gì ??? Mày không biết vụ việc thế nào mà cũng nói -_-
Người ta bảo là "flood" với lại "spam" mà cũng nghĩ như thế [-X

Volodia said:
Thía anh cũng học cô ah? :-/
Cô Hương dạy bọn anh môn Toan chang nho la luong dai hay hinh nua, tính cô cũng hiền quan tâm đên học sinh, cô chủ nhiệm thì bọn em sướng quá rồi còn gì. Môn tin chắc là thầy Trung dạy hả.

Volodia

Member
Thầy Trung sau vụ đội tuyển lớp 11 đến h có kòn dạy bọn em nữa đâu! :D
Bi h học C cô gì trẻ trẻ dạy, đc cái thoải mái hơn! Bi h chả nhớ chút thuật toán nào thầy dạy nữa! :))

@ all: Ặc, về nhà thấy máy bị hỏng phần colour => cài đi cài lại win, cuối cùng xem lại lỗi rồi lôi card màn hình ra lau bụi thì hết! Chết cười! =))

Volodia

Member
Vẫn còn thông minh hơn mày, cái vụ trứng! =))
Mà nói thật kiểu như anh chưa chắc đã tìm ra nguyên nhân mà có khi bực mình đập tan cái máy tính như chơi ý chứ! :))

Volodia

Member
Anh ui, hôm nay đã nói đc với bạn ý rùi! :">
Sướng we'! >:D<

Các chú làm bài Anh thía nào rồi? Nhóm em chắc em làm là chính! :(
Anh nào có ổ cứng em mượn cái nhẩy, muốn copy nhạc của chú rikku mà chả có ổ gì cả! :(
Lục ơi, làm nhanh cái flash cho tao đi! :(

Sao ko thấy lớp mình vào box nữa nhỉ? Chán! :(
Mọi người ơi, làm cái bài Anh chết tiệt thế nào rùi? :D

Volodia

Member
Grenouille_vert said:
Có phải làm về môi trường môi chiếc gì đó không? Nếu đúng anh send cho mấy cái power point?
Anh ui, nhóm em làm xong rùi nhg mà có nhóm chưa làm xong, anh cứ gửi cho tụi em đi! :)
@ Vũ: Mày làm đc thía là nhờ có tao đấy! Cảm ơn anh trai chưa? [-(
Vũ to còi, bị cô chê nói sai bao nhiêu! :p Trong khi đấy nhóm đc khen là làm việc theo team! =)) Chết cười!

Volodia

Member
Ông chưa chi đã phải ăn nói kiểu đấy, này, ông có phân biệt đc đâu là nói đùa đâu là nói thật ko! Sao bi h lại phải dở cái thói đe dọa người khác ra! Tôi chỉ muốn nhẹ nhàng thôi, làm người BT còn chưa xong! Thôi đi nhé! Mà nói thật hành động kiểu đấy là con gái ai thik? :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000