D2 Paradise

Volodia

Member
Tao có làm gì đâu mà mày bảo tao noob??? o_O
Tao chỉ đưa ra lời khuyên thôi mà, giúp iem ý sửa đổi chứ như mày lại còn khuyến khích nói = TV, raòi thì ko để bụng chuyến ý! Thía mà bảo là tốt ah? :p

Volodia

Member
Cái này hay:
Em vội bước ra đi quên Logoff. Chẳng một lời dù chỉ tiếng Standby. Em quên hết kỷ niệm xưa đã Add. Quẳng tình anh vào khoảng trống Recyclebin. Anh vẫn đợi trên nền xanh Desktop. Bóng em vừa Refresh hồn anh. Từng cú Click em đi vào nỗi nhớ. Trong tim anh... Harddisk .. dần đầy. Anh ghét quá, muốn Clean đi tất cả. Nhưng phải làm sao khi .. chẳng biết Username. Hay mình sẽ một lần Full Format .. Em đã change .. Password cũ còn đâu! Anh sẽ cố một lần anh sẽ cố Sẽ Retry cho đến lúc Error. Nhưng em hỡi làm sao anh có thể .. Khi Soft anh dùng... đã hết Free Trial ! =))

Napster

Thành viên danh dự
Chán thế! Em Ánh không vào đây post nữa à >_<
Buồn quá.
Spam với HViet như @#$^& ý
Thằng BViet đâu mất rồi. Con đĩ ! >_<

Volodia

Member
Em Ánh thik bị ghép ảnh nhỉ! Bảo thăng Lục nó ghép cho, đảm bảo đẹp hết chỗ chê! =))
Cái dòng chữ chạy chạy là đc top trong phần trò chơi thì đc chứ sao!

Napster

Thành viên danh dự
Em Ánh ơi. Nghệ thuật nó bộc phát từ trái tim. Anh làm cho em thì nó sẽ mất đi cái "hồn" của tác phẩm. Nói chuyện ghép ảnh, bây mà có thằng nào bảo anh ghép mặt em vào mấy cái !@#$%^ gì đó thì cũng khó. Khó là khó ở cái anh làm mà lại do thằng khác nói. Thế nhé :*
Để hôm nào anh hứng chí có ý tưởng mới thì anh làm!

@2 thằng trên kia: Chúng mày thật là đàn bà ^_^ =))

vichia

Active Member
http://www.chuvanan.org/cva/forum/showpost.php?p=196946&postcount=1324

fak con mẹ tổ con hàng Dũng, fak mẹ mày. fak bà mày. Fak thêm con gái mày, fak cả cháu gái mày. Còn mày, con đĩ, thêm thõa ( theo định nghĩa Lê Tồn ), tao đ' thèm fak.

Tổ sư thằng nào sơ ý đụng vào tao,khổ thân con mặt %$&, phải lúc tao đang bực mình. Con mẹ con mặt %$& Dũng nhé, bỏ cái kiểu đấy đi, thối bỏ mẹ. Lần sau muốn nói kiểu đấy thì lấy cái %$& đặt vào mồm nói cho thơm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000