D2 Paradise

the_educator

Tớ K' đây. Nếu hôm thứ 3 ngày 14 tháng 6 này, nếu ai rỗi thì đến xem vòng chung kết của cuộc thi môi trường của Cathay đi Nam Phi tại Rạp Khăn Quàng Đỏ chỗ Cung Thiếu Nhi (phố Lý Thái Tổ) vào lúc 13h nhé. Yên tâm là không cần vé, đi càng đông càng tốt và càng vui. Nhớ làm băng rôn ủng hộ tớ nhé! hơ hơ... Tớ sẽ rủ cô Linh đấy, lớp mình tụ tập luôn.

Tin nhắn này thay cho giấy mời, à, ai muốn rủ người khác đi cùng thì rủ nhiều vào nhé! Thêm nữa, nếu bạn nào đọc được thì báo cho các bạn khác quen tớ hộ tớ (xin lỗi, tớ bận quá nên không gọi điện đến nhà từng bạn được). Cảm ơn!

the_educator

Cho những ai chưa biết Rạp khăn quàng đỏ/cung thiếu nhi ở đâu:

Nó chính là cái hội trường mà lần trước lớp mình đến dự cái biểu diễn robot qurio của Sony. Nó ở đầu phố Lý Thái Tổ.

the_educator

mattucach said:
phố LÝ THÁI TỔ ở đâu :-(, ấy nói rõ đc ko, chỉ rõ ddg thì mới đi đc chứ :D
Cậu biết tượng ông Lý Thái Tổ mới xây ở cạnh Bờ Hồ chứ? Nhìn thằng vào mặt ông ý, đi lại gần ông ý, vượt qua ông ý, rẽ trái ở chỗ cuối cái vườn, khu vực có cái hàng rào sắt màu xám là Cung thiếu nhi. Đến đấy hỏi thì ai cũng biết rạp khăn quàng đỏ ở đâu.

funny_boyvn

Member
the thang sau moi di hoc them à
chan the
choi game 1 minh buồn qua
24/6 den trường choi nah bon may
mai moi lam dươc nick nay tren dien dan chi tai cai yahoo mail

Sao thằng Khánh lại lấy nick thằng nào thế kia, mày không reg nổi nick ah.
Thông báo luôn cho các bạn nhá: Ngày mai lớp mình ai đi cổ vũ chgo bạn Khánh được thì đi, sau đó sẽ cùng ffi xem phim:" Bạn trai tôi có nhóm máu B" ở 54 phố Chùa L(miễn phí), sau đó có đi chơi đâu thì cùng nhau đi tiếp. Cứ quyết định thế nhá.

funny_boyvn

Member
co thang ngoc khanh dươc di nam phi la thang khanh lop mình à
co dua nao gap thang d thanh thi bao no vut tao cai pass gun buond nha
thang cho
da cho np cai nick ma con doi pass cua mình

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000