D2 Paradise

imagineT_T

Member
ko spam nữa, để mọi người còn đọc :
lớp đi TAM ĐẢO : 2 ngày 1 đêm

_ ngày 24 : 11h đến nơi.
Chiều: đi chơi thác Bạc, thành cổ
Tối : karaoke, đốt lửa trại
_ ngày 25 : sáng đi đền Bà Chúa thượng ngàn, đi thăm tháp truyền hình, đi chợ , ăn trưa
chiều phắn về HN

Nói chung là chỗ đi được thì toàn chỗ chán chán thế này thôi, đi được với nhau là chính, mọi người thông cảm ( đm V.A nó nói thế ). Đứa nào bận cũng cố sắp xếp mà đi. vì 24 đã đi rồi nên bọn mày cho ý kiến nhanh nhanh lên nhé, ai không đi được thì báo

Zacryl

chắc cũng đi sớm thôi, trước lúc biết kết quả thi
mà thằng BViệt xuống Quảng Ngãi để trốn kết quả hả, thế thì nó làm sao đi cùng lớp được nhỉ

Nó có đi trốn quái đâu!
Nó vào đấy để làm thằng đầu tiên, nào ngờ bị em rút hết tiền
bây giờ đang kẹt trong ấy, ngủ vỉa hè sống qua ngày

lady_conqueror

dcm kiếp! thế mai có nộp tiền ko đây? Hoãn đến bao h? Kĩ thuật cái mịe gì? Còn 3,4 hôm nữa để chuẩn bị cơ mà!!!
Hoãn đến bao h? Máu đi chơi quá
@ HV: Thì Nhật xịn nhưng la PS1, mà tao co mỗi đĩa Live or Dead đấm nhau sướng phết... Tao đang bảo bà chị mua PSP. Mày biết trang nào co Winning & Need for speed Most wantted ko?

vichia

Active Member
ts. Anh em đã bình an trở về. Với sự trợ giúp của Dũng huynh đệ, tao qua cơn hoạn nạn. Mà tao có đi Quảng Ngãi đêk đâu. Ở Quảng Ngãi thì thác loạn cả năm không hết tiền =)) Mà ở đấy thì thì thác loạn với gái dân tộc à :(( Á chết tao =))

Thôi, tóm lại 1 câu ngắn gọn là mọi chuyện bây giờ ổn cả, không bình luận thêm nữa.

Zacryl

thằng Bùi Việt chuyển tên topic thành cái gì đấy
tao dek post bài nữa
còn đi chơi thì hoãn lại vào khoảng 1/8 sẽ đi ;) lí do là do cô bận việc
@TA :mang đi làm gì, làm gì có thời gian mà chơi

lady_conqueror

có mà bọn nó ko bảo gì thì có:(
@ Zacryl: Mày điên hả Minh, điện 110V tao mang đi làm cảnh ah?
Thằng nào thích đá bóng thì mang giày đi ko lại xem tao đc đá 1 mình đấy...:)
@ du canh (du cư) điểm như năm ngoái thì vỡ mồm rồi, hi vọng gì khoa cầu đường nữa...

duc_anhd2

Member
lady_conqueror said:
có mà bọn nó ko bảo gì thì có:(
@ Zacryl: Mày điên hả Minh, điện 110V tao mang đi làm cảnh ah?
Thằng nào thích đá bóng thì mang giày đi ko lại xem tao đc đá 1 mình đấy...:)
@ du canh (du cư) điểm như năm ngoái thì vỡ mồm rồi, hi vọng gì khoa cầu đường nữa...
con mẹ,mày ngu thế con giời,thế mày dùng ở nhà như thế nào thì cứ thế mà mang đi dùng,hay mày lại bảo tao là nhà mày dùng điện 110V,mà cần thì nhà tao có cái ổ áp bé tí,tao mang đi cho!

mà con chó,mày ăn nói cho cẩn thận,thằng bố mày có tên tuổi đàng hoàng

tao đang nói là mấy trường như BK,KT,NT điểm xấp xỉ năm ngoái,chứ trường mày chắc cao hơn rồi,năm nay đông bỏ xừ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000