D1 Kúi Chào Kả Khối 10 Nói Riêng !! & Kả tr` nói Chung

bigboy159

hiz
bạn Kim CHi ơi
bạn có bị làm sao ko đấy
thứ 4 lớp tớ có đá đâu mà
????
ko hiểu nói j` luôn
hiểu đc chết ngay tại chỗ
trận gần nhất D1 đá là vào thứ 7

bigboy159 said:
hiz
các bạn lớp Sử đá đểu D1 đấy ah
tung tin vịt
bó tay :-??
Toàn à sao bảo lớp Sử tung tin vịt vậy nhờ nói có sách mách có chứng chứ !!!!Hôm thứ 3 bạn Đức trường Đông Đô nói là thứ tư lên trường mình đá bóng hộ lớp D1 mà hok tin hỏi lại bạn Đức hộ cái .

alexknight

Member
Toàn nài !!!!! :)) hôm nào đá bóng với F1 đê , chứ nói năng linh tinh trên nài chẳng zải quyết được việc zì cả đâu !!!:)) Có khi đấu cả bóng zổ nữa choa đủ bộ !!!;)

tkhg

Member
phuong_zaizai_3003 said:
Dân D1 cho tớ hỏi một tí là hôm nay thứ tư các bạn đá bóng sao lai thuê dân Đông Đô đá hộ thế ????:-/
thông thường thì các lớp chuyên hơi bị hạn chế về mặt thể thao nên nhơ Đông Đô đá thuê là chuyện bt mà=)) .Chứ đá giao hữu đầu năm mà thua thì ê mặt lắm=))

tkhg said:
thông thường thì các lớp chuyên hơi bị hạn chế về mặt thể thao nên nhơ Đông Đô đá thuê là chuyện bt mà=)) .Chứ đá giao hữu đầu năm mà thua thì ê mặt lắm=))
Bạn à bạn nói thế thì ngại lắm khổ cho lớp chuyên bọn tôi lắm!!!!!Bạn học hok chuyên chắc giỏi thể thao lắm nhỉ

tkhg

Member
phuong_zaizai_3003 said:
Bạn à bạn nói thế thì ngại lắm khổ cho lớp chuyên bọn tôi lắm!!!!!Bạn học hok chuyên chắc giỏi thể thao lắm nhỉ
ko dám , mình chỉ bảo lớp mình thik thể thao thui;)

tkhg

Member
lớp tớ đá bóng đc mỗi sáng thứ 2 nên các pạn lớp chuyên muốn giao lưu đá bóng thì hôm đấy pm nhé, thanks:)

trungvb

Moderator
tkhg said:
=))....a kết cái câu này đấy.......haha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000