CTM A7 hum nay thía nào các bác

ark

Active Member
eu_te_amo said:
Lạy trời!Con xem từ đầu đến cuối ko có hỉu được là các bác a7 làm kí rì!Chỉ thấy mỗi bạn dẫn chương trình đi ra đi vô cùng 1 ông"trẻ" tóc trắng,bạn em nó còn hỏi em là"sao 2 ông cháu lại khoác tay nhau thế kia?"Trời!Bó tay!Hát hò thì hít chỗ nói!
Tiết mục đáng xem nhất là màn múa võ vì có Hưng lớp em phụ họa cho rõ nét!
---->CTM của A4 hay nhất năm nay^^
99-02 :-/ :-/ :-/ :-/
CTM nào cũng chỉ ngồi ngắm cây =)) âm thanh thì ko khen vào đâu được =))
Mang tiếng CTM, có gì "mới" ko, hay cũng như cái đầu của những người duyệt chương trình, con mắt của giáo viên , mấy chục năm rồi chẳng khác gì nhau :)

vichia

Active Member
11d2 chán chẳng thèm làm ... ai lại bỏ tiền bỏ công sức để rồi cuối cùng vẫn bị cả làng nó chửi !

unni_x

Active Member
đừng bạo biện :D ở đời khen chê là chuyện thường, vẫn có những lớp được khen như 12A3 và 12A6 đó chứ ;)

nói chung là phải kết hợp được giữa truyền thống và hiện đại... như a3 năm ngoái là quá đỉnh... mà được như thế thì rất khó, chị em kể A3 năm ngoái chuẩn bị cho CTM có gần 1 tháng, đến lúc ban cán bộ công bố cho toàn lớp đến lúc thực hiện trên trường thì hỉ có 2 tuần... không ai ngờ có thể hoành tráng như thế... công nhận lớp u cường toàn tài năng xuất chúng thật... band rock của các anh ý cũng là tự tập, tự làm... khâm phục thật...

smooth

Member
chị em là ai vậy em ??? nói cho anh biết đi, mai đến lớp anh hỏi chuyện :D
công nhận năm ngoái thời gian chuẩn bị CTM hơi cập rập, lúc mới đầu tập tành còn chả ra đâu vào đâu, mà càng đến ngày diễn càng bung bét ra, hix, nhớ lại vẫn còn thấy...... thứ 2 lên diễn rồi mà tối chủ nhật hôm trước anh còn phải chạy lăng xăng tìm chỗ thuê quần áo :(, hình như thằng Thủy Tinh nó phải mặc bộ của mấy ông nông dân, còn thằng Sơn Tinh là bộ lính tốt đỏ =)) =)), may mà lúc lên trông cũng ko buồn cười lắm....

chị em cung học lớp anh muh... nhưng bả không cho em nói tên đâu... em nói ra, mai anh đến xử lí chị em thì về bả giết em... nhưng dù sao thì thích CTM cảu A3 nhất nhất..

hieukhacle

Member
a3 năm ngoái có ban rock lấp được 10 phút rồi còn rì nữa, D1 năm nay định làm nhưng mà sợ không có kinh phí, tài năng thì đầy lớp luôn

Sao đang từ CTM A7 nhảy sang tận đẩu tận đâu thế này !!! Mà unni x là BT A3 đúng không nhỉ !!!
R_A thấy chương trình của lớp mình làm như vậy là cũng rất vui đó chớ !!! Cãi nhau loạn cả lên cuối cùng cũng làm được !!!

Oái mà sao mình học A7 ở đây lại là lớp D7 là thế nào !!!
Nhìn chung là A7 tụi mình làm vậy là ổn rồi !!!
Hịa mà unix nhắc tới khoản tặng hoa làm chi vậy !!! A7 tặng A7 là chuyện thường tình mà :D

unni_x

Active Member
ý, bạn R_A cũng thích mèo giống tớ à, dễ thương quá :>> :D
tớ không phải bí thư, xuống chức phó bí thư từ lâu rùi :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000