CTM A7 hum nay thía nào các bác

phuonglinhyeu29

có vẻ như mí bác a& không có năng khiếu hát hò.. ...................toèn bật nhac rùi nhảy nhót theo. gớm seo cái bài j của Trần Lập bạn j bạn ý nhẩy ấn tượng we'. ...........mún chít vì hâm mộ lun................ hehe. muh iem thấy cái tiết mục nhảy mí đôi ấy nó cứ wen wen................... nói chung là chưa được tốt các bác nhẩy. .......................khổ thân cái chỗ iem ngồi nữa nó lại còn có mí cái cây thành ra xem cây nghe nhạc. ................... =)) bực hết bít. mai nhắc thầy Đại đốn hết........ :d:

Bủi chiều thì còn có màn múa võ ấn tượng ...... và màn tặng hoa ấn tượng không kém... Không có ku Hưng A4 thì đã không có những thứ đáng cười như thế...
Chắc A7 phải mang hoa lên tặng ku Hưng rui`........

không phải có đúng hay không mà chắc chắn là đúng...
bạn hát bài của trần lập là bạn Thịnh... biết bạn này vì hồi trước cùng trường...bạn ý vui phết...

unni_x

Active Member
CTM của A7 thế là ổn rùi, hơn lớp Un là cái chắc :)
hình như bài My love có bật nhạc hát nền đấy chứ :D mà ấn tượng nhất với cái bạn hát bài của Trần Lập, lip đỉnh vật, như thật ý :)

smooth

Member
ặc, mới xem tưởng ku nào nhảy ra đóng "ai giống nhất" như ở khắc họa chân 'rung' mới chết chứ. sư bố nhà ku ý, sao đóng khéo thế ko biết :D, anh Lập underware mà có xem chắc cũng phải gật gù thán phục, ku đấy mà lắp thêm bộ tóc 3 tháng ko gội của anh rồi lên sàn diễn, thì anh Lập cũng yên tâm về bán bán xôi giúp má =)) =))
thật mình ngồi xem mà ko yên nổi, cứ muốn lên tặng hoa rồi cầm mic a lô thử xem nó có....kêu ko.....lại liên tưởng đến http://chuvanan.org/tuoihoctro/forum/showthread.php?t=1572 :D :D, chỉ thiếu mỗi con đàn ngon ngon là ok lun.
lần sau lớp nào có ý định hát rock thì bét ra cũng nên kiếm lấy thằng đàn gỗ nó ngồi nó quạt cho tha hồ mà hát, chứ tách nhạc kiểu này thì.....

các bạn ý có tách nhạc nhưng kông thể tách hết, mà hình như các bạn ý cố tình để còn nền tiếng để giọng được đầy hơn... Nói chung là bài My love với bài tiếng Pháp là ít lip nhất thui...

A7 tặng A7 muh...
dù sao thì méo mó còn hơn không, các bạn y' còn làm được một cái CTM, các lớp khác phải chờ lâu wa'... D4 ko định làm hả Oanh ???

fruit NHO

Active Member
làm thì em cũng mún làm lắm cơ...nhưng mà lớp em mà chuẩn bị thì có mà đến hết lớp 13 quay về tr` mới làm đc..cô chủ nhiệm thì ko cho...nói chung là lằng nhằng...lớp em hơi bị nhiều nhân tài,,,nhưng tiếc là.....
em vẫn thấy 11a6 năm ngoái làm hay nhất!

hieukhacle

Member
tiền là những chuỗi ngày mong chờ, tiền là bờ bến đợi người thương, kịch bản, nhân tài, tất cả đã đâu vào đấy mỗi tội thiếu tiền, trời ơi,mà hình như cũng chẳng còn dịp nào to to mà làm, làm không có ngày sợ bọn nó lại bảo điên không phải, dở hơi cũng khong tự nhiên đi làm, :-(

chẳng cần, ngày nào chẳng được, tự biến nó thành ngày đặc biệt đi...
Em thấy năm ngoái lớp u Cường ( đồng nghĩa lớp bà chị em) làm hay nhất... rùi đến D6 của một bà chị nữa...

eu_te_amo

Lạy trời!Con xem từ đầu đến cuối ko có hỉu được là các bác a7 làm kí rì!Chỉ thấy mỗi bạn dẫn chương trình đi ra đi vô cùng 1 ông"trẻ" tóc trắng,bạn em nó còn hỏi em là"sao 2 ông cháu lại khoác tay nhau thế kia?"Trời!Bó tay!Hát hò thì hít chỗ nói!
Tiết mục đáng xem nhất là màn múa võ vì có Hưng lớp em phụ họa cho rõ nét!
---->CTM của A4 hay nhất năm nay^^

smooth

Member
eu_te_amo said:
---->CTM của A4 hay nhất năm nay^^
đã hết năm đâu em, anh nghĩ CTM của 11F, 11A5 sẽ hay hơn ;;) , nhỉ ;;) :D
nếu ctm 11A4 hay nhất năm nay thì chắc là tại mặt bằng chung của 0306 thôi :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000