Cool teachers 03-06

unni_x

Active Member
b.k said:
Em báo cáo với các bác là thầy Hà trên 2! là thầy dạy toán cũ của 2 lớp A4 và Sử . Nay thầy đã bị điều đình đến 1 lớp nào đó !!! Thầy cực HOT đấy !!! Nhớ thầy quá thầy ơi !!!
thày Hà cố vấn Đoàn trường chứ gì, hì hì, thày phát biểu hay quá :d:

zzz

tao bầu cho "bố chồng" 7,4 của tao, người "độc chiếm" hẳn 1 bộ môn của cả khối 11 (-> ai!?) :-w

Rapper

hè hè tui cũng đồng lòng với các bác bầu cho thầy Vinh-rapper(biệt danh này chắc chỉ có riêng ở A4 :p )
Thầy có 1 style giảng bài hơi bị độc: giảng bài kiểu đọc rap (tức là rất say sưa và rành mạch+với nghe nó cứ đều đều :D ) thỉnh thoảng khua khua tay kiểu Eminem hay 50 cent gì gì đấy( để diễn tả ý mà :> )---> đứa nào nghe thầy giảng mà ko hiểu mới lạ :)
==>nói chung là 1 phong cách rất RAP
Thầy Vinh đỉnh đỉnh đỉnh :cool: :cool: :cool:

fruit NHO

Active Member
snowfromheaven said:
hè hè tui cũng đồng lòng với các bác bầu cho thầy Vinh-rapper(biệt danh này chắc chỉ có riêng ở A4 :p )
Thầy có 1 style giảng bài hơi bị độc: giảng bài kiểu đọc rap (tức là rất say sưa và rành mạch+với nghe nó cứ đều đều :D ) thỉnh thoảng khua khua tay kiểu Eminem hay 50 cent gì gì đấy( để diễn tả ý mà :> )---> đứa nào nghe thầy giảng mà ko hiểu mới lạ :)
có ai đc thầy dạy hồi lớp 10 nghe về "đêm qua tôi trúng xổ số tôi mơ mua đc @ " chưa???tiết nào cũng có nhé!! =))

russianfall_174

coolteachers

fruit NHO said:
em chỉ bầu chọn khóa 0306 thôi nhá!!!!
mọi ng thử bầu xem nào....mà thầy hà hot trên hht hình như cũng dạy khóa 0306 mà...lớp sờ thì phải!!!! :?
Cái gì mà lớp sờ? Nói nghe ghê ghê. Gọi tên hẳn hoi ra chứ bạn.

russianfall_174

snowfromheaven said:
Nhưng ngồi bàn đầu thì hơi bị khổ. :-(

fruit NHO

Active Member
hờ,bạn nga sử là bạn nào nhỉ??
gọi lớp sử là lớp sờ thì,......hèm....hình nhu là truyền thống từ ...năm mình gọi..hehe

XXX

vote for Vinh vì 2 lí do:
*thầy đã đưa những tư tưởng tiến bộ của Mác và Ănghen đến cho chúng ta
*thầy đã thay trời làm mưa chống hạn hán (hôm nào có tiết thầy là mưa từ đầu đến cuối lớp) nên tớ mạn phép thay câu " con cóc là cậu ông trời " bằng câu "thầy vinh là ...cụ ông trời THANKS :D

fruit NHO

Active Member
tui cũng đồng ý ..nói vui là vì thấy rất ...xì tin.....à ko..ko phải thế...nói chung rất KV ...còn nói thật là vì thầy là ng rất yêu nghề...rất tâm huyết!
còn 1 ng nữa....thầy Du dậy địa...
1 ng nữa...là cô hương chủ nhiệm!

choupiedou

bầu cho thầy Vinh đi,tuy thầy nghiêm khắc nhưng rất khâm fuc thầy ví lòng tâm huyết với nghề và với học trò.

phuongmai

choupiedou said:
bầu cho thầy Vinh đi,tuy thầy nghiêm khắc nhưng rất khâm fuc thầy ví lòng tâm huyết với nghề và với học trò.
khâm phục nhỉ
trông thi thì ko thoát nổi rùi
nếu mà bình chọn kiểu con mèo thì thầy Đức kỹ công còn hơn (lúc nào chẳng 9,10 ) :d:

ark

Active Member
fruit NHO said:
tui cũng đồng ý ..nói vui là vì thấy rất ...xì tin.....à ko..ko phải thế...nói chung rất KV ...còn nói thật là vì thầy là ng rất yêu nghề...rất tâm huyết!
còn 1 ng nữa....thầy Du dậy địa...
1 ng nữa...là cô hương chủ nhiệm!

Mr Du lên làm phó chủ nhiệm D3 rồi ;)
Cô Hương thế nào

fruit NHO

Active Member
cô hương thì quá tuyệt vời rồi...cô rất tâm lí...dạy bài thì rất ổn...phong cách rất hợp với tui..<mặc dù tui ko phải là ng học giỏi văn cho lắm,nói chung là ko nổi bật về văn vẻ trong lớp> nhưng tui nghĩ cô dạy với khối lượng kiến thức khá phù hợp lớp chuyên!
còn về khoản chủ nhiệm thì cô lại càng tuyệt...siêu tâm lí.....nhiều lúc cũng hài hước lắm..nói chung là nhờ cô chủ nhiệm tôi học đc nhiều điều lắm...về cuộc sống..về mọi ng.....thấy chủ nhiệm như cô quả là 102

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000