Cool boy !!! Who ????

smooth

Member
Un lúc nào cũng mèo, hâm vừa thôi. hôm trước xem con mèo ở nhà Un, công nhận đẹp thật, mỗi tội bị....hix, quá thảm cho nó.
Un nói đúng nhỉ, đòi hỏi vừa tầm thôi các bé !!!! hợp với mình là ok rồi.

meomeo

la_rose_poisson said:
các em ơi, lên A1 tìm mẹt anh Tùng (nhớ rõ là Hoàng Tùng ) thì cũng ngó mặt anh Dũng nì một cái... cool phết!!!
Nói chung là khi lên lớp A1 thì chú ý vô, nhiều anh "được" phết đấy.
he...các bé nhìn nhầm Duy Tùng cũng được
đảm bảo phê cực =)) =))
A1 nhiều anh beau trai đấy chứ... :) mỗi tội được mỗi cái mẹt....

unni_x

Active Member
smooth said:
Un lúc nào cũng mèo, hâm vừa thôi. hôm trước xem con mèo ở nhà Un, công nhận đẹp thật, mỗi tội bị....hix, quá thảm cho nó.
Un nói đúng nhỉ, đòi hỏi vừa tầm thôi các bé !!!! hợp với mình là ok rồi.
ý, " con mèo điên loạn" của em là người mà :>>
còn miu trắng nhà em thì con dzai đàng hoàng nhá, em đã làm gì nó đâu :(

ruanhodethuong said:
em đâu có yêu cầu cao!!! nghĩ sao nói thế thui mừ!!! A1 có anh nào đẹp trai thế kể vài cái tên để em còn đi ngó mặt chứ!!!!
:eek: oài bà Chi nhà mình bây h cũng máu tìm các anh đẹp zai thế cơ ah ? Thế là ko đc đâu chị Chi nhá. Mới lớp 10 vào trường là phải lo học chứ.

Blue_star

Member
devils_daughter said:
:eek: oài bà Chi nhà mình bây h cũng máu tìm các anh đẹp zai thế cơ ah ? Thế là ko đc đâu chị Chi nhá. Mới lớp 10 vào trường là phải lo học chứ.
Ái chà, nhóc này phát biểu ghê đây =D> . Chắc nhóc này năm lớp 10 mới vào trường thì lo học còn năm sau lớp 11 thì lo tăm tia mấy anh đẹp zai hả =)) =))

cho em hỏi 11d7 có anh nào trông ổn ổn ko???????/hehe
còn 11A1 thì chắc làm sao = 10a1 trông hơi bị nhiều bạn được đấy, tuyển, hehehe đúng là hậu sinh khả úy =D> =D> =D>
ai trả lời cho em câu hỏi ở trên đi............

smooth

Member
unni_x said:
Un đề cử mèo cool nhất :>> mặc dù ai cũng chê mèo xấu trai =))
hix, đề nghị Un cho mọi người biết con mèo là ai đi, để tiện bình chọn, cứ nói suông chả biết đằng nào mà lần.

Blue_star said:
Ái chà, nhóc này phát biểu ghê đây =D> . Chắc nhóc này năm lớp 10 mới vào trường thì lo học còn năm sau lớp 11 thì lo tăm tia mấy anh đẹp zai hả =)) =))
Đâu
Tia chán rồi
Bây h bắt đầu lo học
Mà trường mình cũng có mấy đâu mà tia

blue eyes

Moderator
xin nhỗi mọi người nhá
có ai biết ảnh chị Lam Giang 11a4 ỏ đâu kô? chỉ cho em với .....cảm ơn mọi người
mọi người chỉ cho em rồi lại tiếp tục câu chuyện nhá ...xin nhỗi....xin nhỗi đã chen ngang ạ!!! :9 :9 :9
à, em bầu anh smooth là coolboy

hix mình vẫn chưa biết mặt anh nào trên 4rum cả :( Em blue eyes học cấp 2 mà còn biết nhiều hơn mình. Mấy anh hôm nào xếp hàng đi qua 10D3 cho bọn em xem mặt một thể nhá

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Kinh nhẩy, làm như là thi Mr World không bằng ấy. Mà sao mấy em này mắt kém thế nhẩy, minh tinh ở ngay trước mặt đây mà không bít à=))=))=)).
cái thằng qùe này, còn dám hám gái à X-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000