công tác chuẩn bị wedding show 27-8

chuabietgi

Member
tui vừa hỏi chị họ tui !!
trang trí hoa trắng , và hai bên vải + hoa như trong nhà thờ !
hoa cô dâu, chú rể , phù dâu phù rể ....
hoa trang trí
..........
tổng công khoảng 700K >> gia huu nghi !
đảm bảo chất lượng !!!

imdabomb

Member
bupbelight said:
cái cổng vào trang trí như thế này nhé,làm = hoa đi,ko làm = bóng nữa,ở trong sảnh sẽ trang trí trái tim bóng :( nhưng mà nếu bi h làm = hoa ngay thì sẽ héo mất,chúng mày cho í kiến đi!
em ơi cái này dễ đổ lắm em :|

chuabietgi

Member
ờ , cái này cũng được !!!cho tích kiệm
nên nhớ đây ko phải đám cưới bọn mày nên tích kiệm chút ko chửi đâu !!!
heheehe!
vẫn đẹp mà !

shosaitoki

Unity candle đấy

Before the wedding ceremony, a single Unity Candle and two slimmer tapers are placed in holders and arranged in the area where the wedding ceremony will be performed.
During the wedding ceremony, after the exchange of vows and rings, the bride and groom move to the area where the candles have been readied, aware of their position in relation to the congregation's view of the candles. Two honored participants, one representing each side of the family (usually the bride's mother and the groom's mother), light the individual tapers for their children. (Contrarily, the single tapers may have been lit prior to the ceremony or when other candles are lit before the ceremony.)
The bride takes her lighted taper; the groom does likewise.
Simultaneously, the bride and groom use their individual tapers to light the large Unity Candle between them.
The bride and groom extinguish their tapers and place them back in their holders.

p3yeu

Member
blapblap said:
Tao Vũ Vân đây, dek log out được nick của chị tao T__T .
Chắc là làm giống nó đi, kiếm vải trắng. Nhìn thế thì cũng có vẻ không cần nhiều hoa đâu,cố gắng kết hoa đẹp đẹp tí . Khung thì làm thế nào ? +___+
khung thì nhờ uốn hộ thôi ;-)

devils_daughter said:
ts bọn mày d' đứa nào chịu làm cả. 1 mình tao làm mệt đek chịu đc. bây h còn chưa xong cái đơn xin tài trợ nên vẫn chưa đi dc .

ngồi máy tính lâu đau đầu quá . hay chiều nay bùng học nhỉ

Chị ơi, chương trình hay lém! Choe m xin cái vé :D
( mình có trơ quá ko nhẩy)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000