Con trai oánh con gái !

ngothutra

Member
Bọn Tây học võ đúng kiểu là một môn thể thao chứ không để đánh nhau như ở nhà. Hôm vừa rồi em thấy thi lên đai của 2 anh người gốc Việt bên này, thầy bắt phải đấu với một anh đai đen. Còn học Aikido thì cứ như anh Minh lớp F 01-04 ấy, trong vòng 1 ngày bẻ gãy tay 2 chị =))

Chị Hà phải cho bọn nó đi học võ hết, sau này còn đóng phim "Ngọa gấu, tàng đại bàng" nữa chứ :D

kiwi_vn

Active Member
Mọi người có vẻ cho rằng chuyện này không quá thực trạng hay sao thế nhi? Thực tế thì mình thấy khá nhiều và ngày càng gia tăng đến đáng lo ngại đấy,một thằng đàn ông mà đi đánh phụ nữ trước con mắt của hàng chục người ,hôm nay đại tá phó giám đốc đã chửi cả hệ đào tạo không bằng 1...con chó becghe nhaatslaf những người nhìn thấy mà làm ngơ ! Nhục thât.

DVT2810 said:
Theo tình hình chung là như thế này
Cấp I con gái đánh con trai
Cấp II 2 phe đánh nhau tứ tung
Cấp III con trai vùng lên đấu tranh giành chính quyền
Cấp 3 này bọn con trai khoẻ như con trậu Nó mà đánh con gái thì chỉ có chít. Trừ những girl nào học võ thì đố dám động tới
Còn tuổi nì á??? Các bạn nữ nữ tính lắm chỉ sợ nó đánh xong mình lại lăn ra khóc thui. Chửi thì được chứ con gái đánh lại con trai thì khó lắm. Đuổi theo nó đã ko xong chứ đừng nói là đánh
Ôi kinh. Chị Quỳnh có kinh nghiệm thế. Chắc là đánh nhau với anh em nhiều lắm nhỉ. May mà em chưa bị anh "mèo " đánh bao giờ. Nhưng mà ở lớp em cũng đánh nhau với mấy thằng. Vui phết, ngày nào không đánh nhau với chúng nó lại thấy nhớ. :q:

Bố dạy con gái vài món võ cơ bản để khi bị bắt nạt còn giở ra dùng...mỗi khi con gái dùng "võ tự vệ" thì add thêm cái band " bố tao dạy đấy " :D :D

tunx có thằng fan thỉnh thoảng ra cốc đầu với cả xoa đầu =)) hè này mình phải bay đi campuchia học võ mới được =))

kiwi_vn

Active Member
He he ! Học võ mà cũng phải sang Cam à? Ở VN nhiều nơi dạy lắm ,Chẳng hạn cứ xin vào 1 lớp vệ sĩ nào đó sau đó sẽ được đi theo lớp đó vào học võ ở HVCSND cùng các đàn anh ở trong trường thôi mà ,nhưng chỉ vài tháng thôi , không được học 2 năm như dân trong trường đâu !

minhngocd8

Member
..hehe thời này chẳng mấy con trai đánh con gái....chỉ có con gái bắt nạt con trai thui...nhung cũng có lúc con trai đánh con gái nhất là với những bạn nam tính cục...kinh dị

DVT2810

Member
Chị cũng nghĩ là tụi nó chỉ đùa thui!! Chứ còn đánh thật thì con gái ko còn sống nổi trên đời này đâu (nhìn chồng đánh vợ thì biết kinh hơn nhiều).
Nhưng mờ trước tình cảnh đáng thương đó, con gái cũng cần dứt khoát... đùa là đùa mà đã đùa thì chỉ có chừng mực. Nếu như nó đánh đau thì mình cũng có thể nói thẳng ra... chứ còn nếu nó đùa mình cũng đùa theo thì sẽ có chuyện trong những lần sau đấy.
Trong trường hợp mặt thằng con trai là khí trơ bao quanh rùi thì phải có cách khác : tốt nhất là cắt luôn, ko nói chuyện, ko dính dáng gì đến nó... cho nó biết mặt... chắc chẳng có thằng nào thấy vậy mà ko nỡ nói lời "xin lỗi" đâu nhẩy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000