Con trai oánh con gái !

Còn xem quả đấm nó thế nào, ví dụ quả đấm của một đồng chí tay khoẻ, trúng sống mũi thì em đó xịt máu mũi này, ngất lăn quay cu đơ này và có thể tỏi tại trận này. Nếu quả đấm đấy của mấy bác tay như sợi bún thiu thì em đấy thâm mặt thâm mày một tí này và có khả năng ngồi khóc tu tu được này.

Trong tình huống thằng con trai đã vu phu như thế thì đừng em gái nào ngu mà nghe lời bé unni_x đánh lại nhé, nó đánh cho hư người đấy, tốt nhất là bù lu bù loa lên, thứ nhất giọng thổn thức của các em có khả năng làm mềm lòng đồng chí vũ phu, nếu thằng đồng chí ấy trâu bò quá không mềm lòng thì các em cũng có thể làm mềm lòng những người xung quanh. Còn trong trường hợp không có người xung quanh và đồng chí vũ phu vẫn cứ trâu bò húc thì có mỗi nước ỳ té quyền thôi.

God bless u

Member
Còn tùy xem bạn làm gì nó mà bị nó "bốp chát" thế...
Không làm gì quá mà bị nó xịt ra trò như thế thì đúng là du côn không hơn không kém. Ngày nay vẫn còn mấy thằng như thế, phải quây lại mà trị tận gốc, hừm hừm. Dám khinh chị em phụ nữ chúng ta à X-(

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Trong trường hợp này, nếu nói nghiêm túc ra thì Hoài nói đúng đấy :)

Nhưng mà... Nói chung là không nên dại gì mà làm cái gì để mình bị lâm vào tình thế này cả...

Còn nếu từ đâu 1 đứa đến và hành hung thì đúng là chỉ có cách là chạy cho nhanh, mà chạy thì cũng phải biết hướng, ra chỗ nào có nhiều người, vì con gái chạy làm sao mà nhanh hoặc dai bằng con trai...
Hoặc nếu muốn ở lại thì phải giỏi võ, đấm cho nó 1 trận nhớ đời :D (rồi vẫn phải... chạy, vì mấy nhân vật như thế dai sức lắm... :| )

--> tốt nhất là con gái nên đi học võ, vừa nhanh nhẹn, khoẻ mạnh, lại có thể tự vệ được.

Còn trong trường hợp đấy là người quen, thì nên cắt luôn quan hệ đi.
Còn tùy, xem có nên đánh lại hay không :)
Không thể chấp nhận được kiểu người hèn hạ như thế làm "bạn" với mình.

tidien

Member
Đến là ức chế bổ phế lên men ! Nếu mà luc iem bị oánh , iem mà không nhịn thì chắc em " thân xác hoang tàn không nhận ra " mất !

unni_x

Active Member
thà bị đánh tiếp còn hơn là không đánh được nó :) cùng lắm đánh sao cho nó hết đời trai luôn :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Hằng said:
thà bị đánh tiếp còn hơn là không đánh được nó :) cùng lắm đánh sao cho nó hết đời trai luôn :)
Nếu làm được thế thì chị nghĩ là chắc chắn cô gái nào cũng sẽ làm thế thật ý chứ em ;)

Nhưng mỗi tội... liệu sau cú đấy, cô kia có đủ sức mà làm được điểu đấy không thôi... :|

Anh thì bảo đừng có ngu mà đánh với chửi bọn đàn bà không có ngày phải mếu, đối với chúng nó chỉ nên yêu chiều hoặc lờ đi thôi :(

mu-fan

Member
Này nhé ! Nếu một girl nào đó bị một ông con trai đấm cho một quả vào giữa mặt thì girl đó sẽ xử lí ra sao ? Hoặc girl cảm nhận gì về cái người đã ban phát " quà tặng miễn phí " đó ?
Còn nếu như tôi là người chứng kiến cảnh đấy thì tôi sẽ đấm cho cái thằng con trai kia,không thể chấp nhận được có cảnh con trai đánh con gái X(

khổ nỗi có rất nhiều đứa " thừa " sĩ diện ngoài kia, cẩn thận vẫn hơn :D Tunx nghĩ sau cú đấy, là con gái nằm đo ván rồi, dậy làm sao đc nữ mà đấm =))

tidien

Member
Thì bây giờ cũng có đứa mang gien gay - nghiện mà chị ơi ! Mà đã gay thì làm sao mà có sĩ diện được ! Tiết lộ bí mật nhá ! Em đã là một " nạn nhân " ! Híc híc !

unni_x

Active Member
tidien said:
Tiết lộ bí mật nhá ! Em đã là một " nạn nhân " ! Híc híc !
Thế em có đấm lại nó không em :>> cảm giác đấm thẳng vào mặt 1 thằng con trai láo lếu, hình như mấy năm trước chị làm rùi :cool: ( đau tay lắm :( )

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
tidien said:
Thì bây giờ cũng có đứa mang gien gay - nghiện mà chị ơi ! Mà đã gay thì làm sao mà có sĩ diện được ! Tiết lộ bí mật nhá ! Em đã là một " nạn nhân " ! Híc híc !
Ôi, đã gay lại còn nghiện, làm thế nào mà em lại tiếp xúc (hoặc chơi) với những thành phần đó thế (ý chị là nghiện thì nhiều hơn), để mà bị như thế?

chị là đồng bào xa tổ quốc chắc lâu ngày không được nạp từ ngữ mới, theo em gay - nghiện ở đây chắc là miêu tả thằng bé đã không ra đàn ông không ra đàn bà mà lại còn phờ phạc như thằng nghiện :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000