Con gái thời nay!!!

Hmm.............các bác nói thía sao đc.................ai bảo bác từ trước tới nay con gái toàn thua nào.............Mà kể cả thế thì chị em trong 4r cũng toàn là con người đặc biệt thui............thua là thua thía nèo..............Bi giờ các bác đang chiếm ưu thế..................nhưng chỉ sau một thời gian ngắn nữa thui.................thần dân của Nữ Nhi Hội sẽ xông lên.............chiếm hết đất của các bác cho coi.............cứ chờ đấy :lol: :lol: :lol: ;) B)

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Dec 18 2003, 11:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Dec 18 2003, 11:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nhưng còn gài thời nay công nhận là cũng giỏi giang thật đó nhưng cái gì cũng kém phái mạnh hết cả... [/b][/quote]
Tuan oi la Tuan , sao lai an noi ho do the
Con gai kem hon con trai o cho nao` , ma` con` noi' la` ke'm het nua chu
Cha'n Tuan qua'
Nghe xong mat ca an tuong tot ve ong day
:( :( :(

Tại sao cái bác này nhảy vào topic nào cũng đòi del nó đi thía hả.............Mọi người mún tranh luận thì cứ tự nhiên chứ................cứ đóng hết thì còn nói làm gì nữa......................chậc chậc <_< <_<

QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Dec 18 2003, 11:26 PM)
Nhưng còn gài thời nay công nhận là cũng giỏi giang thật đó nhưng cái gì cũng kém phái mạnh hết cả...&nbsp;

Tuan oi la Tuan , sao lai an noi ho do the
Con gai kem hon con trai o cho nao` , ma` con` noi' la` ke'm het nua chu
Cha'n Tuan qua'
Nghe xong mat ca an tuong tot ve ong day
bạn Nhung lại đánh vào tình cảm thế này...tuấn sợ lắm đó...
Nhưng điều đó cũng đúng đấy chứ...mà tranh luận kiểu này thì bất lợi cho chị em lắm đó vì trong 4r anh em là lực lượng chính mà hi`hi` :p

Nhung vit

Member
:lol: Tuấn nói thế nào í chứ
Các " anh" thì thường chỉ hiếu thắng 1 thời gian đầu thôi
Sau thì sợ các " chị " lại xin lỗi rối rít đủ kiểu
Hơ , bọn con trai thường chỉ tinh vi " 1 lúc "

Cái đấy gọi là....

trời các bác ,các chú nghe câu này xong mà ko thấy phản ứng gì cả sao hic hic ...
như vậy gọi là nhường đấy chứ bộ ...vì con trai sợ nhất là khi con gái mang vũ khi nước mắt ra mà he he .. :p

:D ;) hỏi thật nha con gái ngày nay có phải là quá chủ động trong mọi việc kô có lẽ kô phải trong trường hợp nào sự chủ động ấy cũng mang lại kết quả tốt nhưng có ai là kô từng mắc sai lầm????????? các bạn trai ơi nếu có thể hãy tha thứ cho con gái nhé hihiihih :lol: <_<

H

Hiệp

Guest
Người ta bảo mọi lỗi lầm đều có thể tha thứ chỉ trừ sự lừa dối mà

<!--QuoteBegin-chanh_vang+Jan 19 2004, 10:40 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chanh_vang @ Jan 19 2004, 10:40 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Người ta bảo mọi lỗi lầm đều có thể tha thứ chỉ trừ sự lừa dối mà [/b][/quote]
kô có gì là kô thể tha thứ nếu trái tim bạn rộng mở và tốt nhất là hãy tha thứ tôi nghĩ vậy đó và nếu nghĩ như tui thì sự lừa dối cũng cò thể tha thứ :lol: ;) :lol: ;)

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-chanh_vang+Dec 25 2003, 10:02 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chanh_vang @ Dec 25 2003, 10:02 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> anh em NAM NHI HOI dau nhi

khoi dong ti cho NU NHI HOI khiep via di nao [/b][/quote]
Thách đấy !!! :lol:

con gái thời nay á ???
VERY WONDERFUL
:D :lol: :p B) :)

giang ơi chưa chắc đâu đâu phải ai cũng tốt ehhehehehe tui phản đối đó nhưng mÀ NGHE TUI NÓI NÈ TUI CHÁN LẮM vì kô phải ai cũng như mnihf hehehhe mình tốt thật :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Jan 28 2004, 10:55 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Jan 28 2004, 10:55 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> NGHE TUI NÓI NÈ TUI CHÁN LẮM vì kô phải ai cũng như mnihf hehehhe mình tốt thật :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Miễn bàn luận !!! :blink:

Nhung ơi ko thấy dơ à ? sao lại tự khen mình như thế ??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000