Con gái khi iu như thế nào!!!

Có phải lúc nào iu con gái cũng là người khổ hơn không...........Chip chẳng nghĩ thía...........Con gái chỉ khổ khi con gái yêu mà không dám nói thôi..............Nhưng ai bảo con trai yêu thì can đảm hơn con gái..............Con gái đôi khi cũng đâu nói đc những tình cảm của mình...........Nhưng đôi khi con gái mềm yếu hơn con trai.............Con gái dễ buồn...................và dễ khóc hơn..............Thiết nghĩ con gái yêu chẳng khác gì con trai.............có khác thì nó đã khác ở bản chất con trai và con gái rùi

teddybear

Member
Hic...mọi người làm như Nguyệt yêu ai rồi ấy...Không có đâu-->chỉ là kinh nghiệm rút ra từ tình yêu con bạn thân thui mừ!!!!!!!!!!
Đời vẫn là cái đinh còn mình vẫn là cái búa mà.... :lol: :lol:

tai sao moi nguoi deu do toi cho con gai thi phai.toi da thay rat nhieu moi tinh tan vo nhung con trai la nhung nguoi co loi .toi da yeu 1 nguoi con trai va roi anh ta dung nui nay trong nui no.dieu do da lam chung toi chia tay.huhuhuhuhu.
toi di chi't day!tam biet ba con

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

ai cũng đổ tội cho con trai .. nhưng đúng, cái bọn đấy nhiều khi vô tình thật ...
Nhưng em biết không:

Anh vẫn luôn cho đời rất đẹp.
Có ai ngờ...... đẹp chỉ trong mơ .
kẻ chung tình suốt đời cô độc .
kẻ bạc tình rất lắm người yêu

Đời là thế đấy .. chó chết đấy .. nhưng ta vẫn phải sống !!!
Yêu thắng khác trả thù!!! Cho nó sợ, rùi nó tiếc vì ta !!
:D

trinhtung

Member

vô tư đi em, nhưng chả hiểu em sẽ coi anh bằng cái qúe gì ...
hì hì, anh tình nguyện làm thằng đổ vỏ cũng được, miễn sao, vừa có em vừa được chửi thằng ăn ốc ....
:lol:
Ở đời lại có thằng chó chết đến thế chứ ....
:angry:

ok!anh bao ten tuoi dia chi so dt cho em?so do 3 vong?cao1m?hoc lop nao?
anh cu yen tam di!chac chan em se cho anh chui thang an oc thoai mai.nhung sau do em se ban oc cho anh an :lol:

[Yến ơi, em gõ TV cho mọi người dễ đọc hộ chị nhé, cám ơn em :)]

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 11 2004, 06:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 11 2004, 06:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ok!anh bao ten tuoi dia chi so dt cho em?so do 3 vong?cao1m?hoc lop nao?
anh cu yen tam di!chac chan em se cho anh chui thang an oc thoai mai.nhung sau do em se ban oc cho anh an :lol:

[Yến ơi, em gõ TV cho mọi người dễ đọc hộ chị nhé, cám ơn em :)] [/b][/quote]

Anh học lớp "bố" Hùng yêu quí, A2 - 1996 - 1999, chọn Hóa, em ạ... lớp toàn con gái không à ... 35/16 đúng là chết vì ngạt thở ...
<_<
tên thì em xem thì bít, khỏi xưng danh nữa, ngại qúe
vòng nào cũng như em thôi...
cao có hơn 1,1 m không à ...
còn địa chỉ í à ... YM em nhá ... xem phục lục sẽ rõ hoặc vào User details của anh ấy ..
:rolleyes:
Thế nào, đã đủ chưa ....
Còn nếu thấy chưa đủ, thích nhiều anh, khạc khạc, cứ gặp anh, anh giới thiệu cho, cả lố, còn nguyên đát, nguyên tem bảo hành luôn ...
:)
Mà, tên em cũng đẹp nhỉ ....
:rolleyes:

lạ ghê!em đang muốn đổi tên đây!tên gì mà đội sổ!ngại lém cơ! :lol:
lớp anh còn nhiều con trai hơn lớp em!còn hạnh phúc chán!lớp em:4/40=>ặc!ặc!9 đánh 1 không chột cũng we`,he`he`eh`eh`e`he`he` :D

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 12 2004, 05:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 12 2004, 05:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> lạ ghê!em đang muốn đổi tên đây!tên gì mà đội sổ!ngại lém cơ! :lol:
lớp anh còn nhiều con trai hơn lớp em!còn hạnh phúc chán!lớp em:4/40=>ặc!ặc!9 đánh 1 không chột cũng we`,he`he`eh`eh`e`he`he` :D [/b][/quote]
:: khạc khạc ;:

Tên đẹp thế, đổi làm qúe gì ... phản đối ...
Em mà đổi là anh giết, đốt xác ... à, quên, phải gặm đã ... cho bõ tức ...
:lol:
??? Thế bốn thằng đấy, chắc là ấy rùi nhỉ .... Suốt ngày bị xách giầy mất, khổ qúe ....
:angry:

anh tiếc mà làm giè? :huh: em thích thì em đổi!!!cho em ăn kem thì may ra em đổi ý :)
sao anh vũ phu thế?đúng là gia trưởng hết mức!không cho em đổi.đấy là mới quen thôi đấy.nếu em mà thân thêm tí nữa thì ....thôi!kinh we'!hông dám tưởng tượng nữa! :ph34r:
to vũ hà:
anh thích à?thiệt hông đó?viet_guitar toàn cùng 1 giuộc với nhau cả thôi,khó lắm! :blink: mà sao đàn ông con trai lại thích hóng hớt nhỉ?em tưởng cái thói ấy chỉ có ở duy nhất:deathknight thôi chứ?lại thêm cả bác vũ hà nữa à?
chết thật!con trai dạo này xuống cấp wa'!
sắp phải đại hạ giá mất!help!

trinhtung

Member

anh tiếc mà làm giè?&nbsp; em thích thì em đổi!!!cho em ăn kem thì may ra em đổi ý&nbsp;
sao anh vũ phu thế?đúng là gia trưởng hết mức!không cho em đổi.đấy là mới quen thôi đấy.nếu em mà thân thêm tí nữa thì ....thôi!kinh we'!hông dám tưởng tượng nữa!
Em này, anh có ram' gì gì đâu, anh chỉ muốn cho em thấy tầm quan trọng của cái tên em thôi, đẹp thì anh bảo giữ, đừng đổi ..
ai lại dám nỡ làm thế với em ....
anh mà làm thế thì .... anh .... ???
Đừng đổi nhé ...
Yêu thế còn gì!!!
:D

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 14 2004, 06:34 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 14 2004, 06:34 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> to vũ hà:
anh thích à?thiệt hông đó?viet_guitar toàn cùng 1 giuộc với nhau cả thôi,khó lắm! :blink: mà sao đàn ông con trai lại thích hóng hớt nhỉ?em tưởng cái thói ấy chỉ có ở duy nhất:deathknight thôi chứ?lại thêm cả bác vũ hà nữa à?
chết thật!con trai dạo này xuống cấp wa'!
sắp phải đại hạ giá mất!help! [/b][/quote]
Nói là hóng hớt thôi vấn đề là ý nghĩa là thực tế thế nào em ạ. :D
Nếu em không thích không sao. Anh không làm nữa vậy.

VIỆT GUITAR phải nói là rất đoàn kết với nhau thì đúng hơn em gái ạ. :D
Mà trinhtung cũng là thành viên của VG đó em ạ. he hehehehe

giời ạ!ai bảo anh là em không bít anh hiếu ở trong vg chứ?
hiếu ơi!sao anh ăn với chả nói...tholobio wa'! :ph34r:
to vũ hà:
em có nói gì anh đâu,của đáng tội!anh cứ no for go!no star where! :lol: ok cả,em biết anh với đồng chí trinh tùng là chiến hữu cả mà,ai nỡ...yêu lắm cơ :lol: :rolleyes: .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000