Cóa ai thíck Graffiti ko???

haketu

Member
@ A.Tú : bó tay anh ... Em gợi ý thêm nhá : Anh vẽ anh ngồi xổm trên cái cục í í đảm bảo lần sau anh cũng hok dám đến gần
HÊ HÊ HÊ...CHẾT CƯỜI!!!
@ QUỐC ANH: WOW... TIỀM NĂNG ĐÂY...CHÚ MUỐN KIẾM TIỀN KHÔNG

Junior22

ai mà chả muốn kiếm tiền anh...cái chính là kiếm như thế nào thui:D
Mà sao pé Linh onl mà hok thấy nick sáng thế??? hông vào Yahoo àh???

huytoan

Member
anh vẽ trông đc ghê hỉ:)
các pác nhận xét hộ em bữc này: ( của đứa bạn em hùi trc họk cùng cấp 2)

còn đây là của em( cái này lâu òi:D)

cả hai đều đc vẽ trên giấy A3, cái loại giấy mà dân mĩ thuật dùng ý!!!
bức của bạn em trc nè: anh khoái cái chữ xanh xanh góc trái - còn đống chữ ở giữa thì messy quá, màu sắc không nổi bật và very khó đoc, phần khối(tạo chiều sâu ý) tô kiểu gradient không hợp
bức của em: mấy chữ ở giữa đep - màu sắc nhe nhàng - bỏ bớt đống mây mù sấm chớp đi

góp ý chân thành đấy - yêu cầu không tự ái;;)
trường mình lập hội gra à - hay đấy- lập hẳn CLB mỹ thuật đi - tui thăm gia:)

Theo e bu*c' tre^n woa' dep. roi`
Bao? lah graff phai? de^~ nhin` thi` noi' tha)ng? lah cha)ng? co' tie^u chua^n? qui dinh. the^' na`o lah de^~ nhin` o*? da^y
Nhin` tranh cua? devil days hay SJ thi` cung~ kho' nhin` ca? mah tho^i
Graff dep. lah o*? hie^u. u*ng' vo*i' ca? pho^i' ma`u la` chinh'

Lee_Ryan

wat wat wat ?!?!?

dạo nài em phải học thi với cả mạng đứt chả lên được

còn ảnh thì ...hok có máy mà chụp + thấy pé QA toàn vẽ màu , mặc cảm quá nên phải đi tìm mua màu mà vẽ ( hồi trc' có vẽ màu nhưng giờ .... hết màu òi :D )

oài ... mà em thấy anh Huy Toàn bít nhìu quá....em tuy là bít ( tí chút ) gra ...

nhưng mà toàn là tự học , các từ ngữ chuyên môn , các style , các cách tô màu , hok bít gì hết trơn

100% toàn tự ...nhìn mà mày mò :D thế nên em vẽ hok được quy củ lắm ...

có pác lào có đi học , có khả năng mỹ thuật , bít cách phối màu thì chỉ em phát đi :D

em hoàn toàn naked về vụ nài ...vẽ thì cứ vẽ còn hok bít gì hết trơn ( đến background còn hok bít vẽ :D )

huytoan

Member
bít gì mà nhìu hả em
theo anh thì việc theo học 1 lớp vẽ là quan trọng - học mỹ thuật căn bản ý - có căn bản rồi thì làm gì cũng ngon - trước anh cũng tự mày mò nhưng mà từ ngày đi học mới thấy mình quá ngu
được học về bố cục, màu sắc ...
hơi bị hay:D

honey_phuong

anh vẽ trông đc ghê hỉ:)
các pác nhận xét hộ em bữc này: ( của đứa bạn em hùi trc họk cùng cấp 2)

còn đây là của em( cái này lâu òi:D)

cả hai đều đc vẽ trên giấy A3, cái loại giấy mà dân mĩ thuật dùng ý!!!
sao nhin` như tranh của cac' em hs lơp' 1 vẽ y' nhi??? đọc mãi ko ra chữ j` luôn !!!............. đua` ti' thôi:p trông cũg ok;)

Lee_Ryan

oài ... hum trước xem mấy pic của các pác nước ngoài và chuyên nghiệp nước ta ...

tủi thân we' ...

phải tập thêm thoai :D

Junior22

Dân nước ngoài thì nói làm gì anh. Mí pác đó toàn là pờ-rồ òi, vẽ bức nào là bức ấy đẹp mê li:| nghĩ lại mình.....

huytoan

Member
Dân nước ngoài thì nói làm gì anh. Mí pác đó toàn là pờ-rồ òi, vẽ bức nào là bức ấy đẹp mê li:| nghĩ lại mình.....
đừng nói vây em - họ là người mình cũng là người. hơn thua nhau ở kiên trì rèn luyên thôi (vẽ vời đâu cần dụng cụ gì đặc biệt lắm đâu)
trong khi mình đang chơi thì họ miệt mài vẽ. cái đấy gọi là gì nhỉ? Đam mê
liệu em có đủ đam mê?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000