--==--((*Cổ tích thời nay*))--==--

shrewishgirl_151

Xem kìa khủng khiếp chưa mọi người cứ lói ngọng lói nghịu mờ chả ai chịu nhận, thế lạ ko có được
@ anh Tú: bài đồng dao của mấy iem 3 tuổi nghe được đó=))

Hie hie hie! Anh Giang Mai hoành tráng thía kia mà lại bị kon pé ( Iem xin lỗi chị hà pé trước) non nớt thế kia... sỉ nhục à? Anh đã thấy NHỤC chưa? :D:D:D

shrewishgirl_151

Iem Nhung, "Hà" là phải vít hoa đó nhá!!! Ý chị nói ko nhằm sỉ nhục ai cả (cái chuyện ai bị giang mai ấy) , mà chỉ tò mò một chút về cái chuyện bị giang mai nó như thía nào thui (hichic mình học Sinh học 8 về cái bệnh đấy mờ chả hỉu nó là cái rì nữa , dốt nhờ...)

Ờ, có ai xinh thì cứ cưa chứ làm sao, tội gì, mà sao bây h mày mới lên 4rom à, tao lên lâu rồi nhưng chán thấy spam nên out, hôm nay nghe mày nói với ghé qua coi chút :D

shrewishgirl_151

Chết chưa, đi đâu cũng cưa gái thì hậu quả sẽ khó lường lắm đấy, ko chỉ choảng đâu mà còn đưa đời anh sang 1 trang mới đấy =))

Đưa đời anh sang 1 trang mới là sao em, thưck sự thì nếu có choảng về bôi dầu là khỏi mà, có gì đâu, sao con bé này ít tuổi hơn cũng nói đc những thứ mình nghe ko hiểu :p :D

shrewishgirl_151

Hehe nếu có bé thì cũng chỉ có 1 tuổi thôi (hơn nữa mình lại sinh tháng 1 năm 91). Mà anh ko biết càng trẻ thì đầu óc càng thông minh + tỉnh táo hả

haketu

Member
ừa
càng trẻ càng tỉnh táo, nhưng cũng láo(không nói em nhé, anh nghĩ bừa từ này cho nó vần, thông cảm, câu mà)

shrewishgirl_151

Nè ieng biểu ai láo thế hử (câu bài thì cũng phải nói cho nó có lí 1 tí chứ , ai lại làm sai lệch hẳn sự thật đi thế kia) . So với bọn em thì tuổi anh là hơi bị... móm đóa, cho nên đừng có ganh tị làm gì (hiehie về chuyện ganh tị này thì em đành phải thông cảm ) :d:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000