Có tha thứ được không khi bị lừa dối?

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Dec 6 2003, 04:04 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Dec 6 2003, 04:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nhưng nếu như con gái lừa con trai nếu ở mức độ nhất định thì sẽ tha thứ được ( vì thường con trai tính phóng khoáng hơn mà ) nhưng con gái thì khác đó chị Hà .Con trai mà chẳng may nói dối cái gì dó thi dỗi mấy ngày liên ...sợ luôn .Còn nếu lừa dối qua mức thì chắc chắn là cả trai và gái đều ko thể tha thứ được ... [/b][/quote]
Ai bảo anh thế.................Chip chỉ dỗi đc mấy........giây thui................hihi..............Ít khi mà giận lâu đc lắm...........có chăng chỉ là.............giả vờ ;) ;) :rolleyes:

Trùi...................anh nói thế có chít em không cơ chứ.........em mà có ai thèm ngó tới thì..................đã chẳng nhờ anh giới thiệu làm chi.................nhỉ................thui.............anh không đc đi lạc đề nữa đâu đấy :rolleyes: :rolleyes: :p

Đúng rồi em thấy tinh yêu phải tôn trọng lẫn nhau,nhưng cũng nên biết tha thứ.Nhưng sự lừa dối đó chứng tỏ người đó không yêu minh thi lúc đó nhất quyết ko thể tha thứ,chia xa luôn một thể.Còn nếu sự nói dối đó vì một lý do nào đo chứ ko phải người đó ko yêu mình thì có thể tha thứ dược.
Nhưng các anh chi dược yêu vẫn còn sướng chán
Bậc vãn bối như em đây thich người ta ròng rã 4 năm trời có đổ cho đâu.
Huuuuuuuuu1
:(

hả choáng nói ra kiểu này Loves đã băt đầu theo đuổi đối tượng của mình từ năm lớp 6 hay sao hic hic...choáng quá :eek: :eek: đúng đó tình yêu cần sự bao dung và thông cảm chứ....hãy luôn chứng to cho người yêu của mình biết mình rất cao thượng và có 1 tầm lòng vị tha ( đến lúc đó lại khiến người yêu cảm động chẳng bao giờ dám làm sai gì thì càng hay đúng ko?)) he he :p

Lovestory chỉ có cái mồm là giỏi,nói thì hay lắm nhưng chính mình thì cũng dở hơi cơ,tình yêu có sự chia sẻ a2.(tôi nhường nó cho thằng bạn thân-hihi!!!!!!!!)

tai sao bây giờ con trai hay lừa dối con gai thế nhỉ
hễ iu con nào là i như rằng lặp lại cái câu i love u 4ever
song rui lại lùa dối
ngay ngày hôm sau đã có con khác
rồi lại nói nhưng gì i như nói với con kia :ph34r:

nhưng đâu chỉ có con trai mới vậy đâu ,còn gái cũng vậy mà....Lúc yêu thì bảo...em sẽ yêu anh mãi mãi ,và chỉ có anh thôi,Dù khó khăn thế nào chúng mình cũng sẽ vượt qua anh nhé.Thế mà chỉ vài tuần sau đã bào chúng ta ko thể bên nhau ,chia tay,rùi về sau nhìn nhau cứ như ko quen biết vậy....chán lắm

akaay

Member
Đầu tiên, phải nói là:kiểu gì cũng phải lừa người yêu một phát!Lừa thế nào mà không bị phát hiện ý!Nói thiệt là ai chẳng nói dối như cuội!Nếu mà không tha thứ thì có mà sống độc thân hết cả lũ à?Em Hà đưa topic này ra chỉ để hy vọng mình không bị ai trên 4rum lừa dối thui!vấn đề là nhiều khi quá lời về mình tí ti cũng là lừa rồi!Thế nên, lừa dối cũng dòi hỏi có nghệ thuật đấy!Không phải ai cũng có khả năng lừa mà không bị phát hiện đâu!Tui nằm ở vị trí nào nhỉ?chắc là ở chỗ bị phát hiện rồi!Vì hình như ở topic nào đó bị em Hà nói là: anh aKaay nói dối, à ở bài Bạn có biết??

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, khổ quá cơ <_< , đã bảo là có nhiều kiểu nói dối, mọi người cứ thích lái sang ý là 'nói dối là chẳng sao lắm'... :lol: :lol: Có lẽ đổi tên topic thành: "Có tha thứ được không khi người yêu không chung thuỷ" thì đúng hơn.... :huh: :D :D

Còn anh aKaay là thợ bốc phét thì ai mà chẳng biết :p :D :D :D

;) thế chị HÀ đã bị anh akaay lừa cú nào chưa chị...Cộng nhận nói dối cũng phải có nghệ thuật.thế anh akaay có nghệ thuật nào hay hay thì chỉ dạy cho thằng em 1 cái.... :lol: để em còn đi lừa người nữa chứ he...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chị mà bị anh ý lừa thì chị đã không nói thế này:
Còn anh aKaay là thợ bốc phét thì ai mà chẳng biết&nbsp; :p&nbsp; :D
;-) B)

Còn em thì kinh nghiệm đầy mình, không đi tư vấn cho người khác đi lại còn giả vờ đi hỏi à... :p :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 21 2003, 08:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 21 2003, 08:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thế chị có lừaa được anh ý lần nào chưa [/b][/quote]
Hic, chị thì lừa được ai cơ chứ :unsure: :huh: :unsure:

<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 22 2003, 02:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 22 2003, 02:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thế chị có lừaa được anh ý lần nào chưa [/b][/quote]
Anh nào thế nhỉ?alua nói rõ cái nhể?

Nhung vit

Member
<_< người yêu em mà lừa dối em á? Em đá đít nó cho sưng mông thì thôi
:lol: :lol: nói thể để đứa ngu nào thích mình cẩn thận :lol: Nhưng cũng o phải , vì chẳng có thằng ngu nào lại thích mình :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000