CƠ HỘI THI TOEFL Institutional MIẾN PHÍ

IloveEnglish

Các bạn có mơ ước được đi du học? Các bạn muốn có cơ hội để đánh giá trình độ tiếng Anh của mình kì thi TOEFL - trong một trong các kì thi quốc tế? Còn chần chừ gì nữa mà không đến với trung tâm tiêng Anh ROADMAP?

Trung tâm được thành lập bởi các giáo viên tâm huyết và giàu kinh nghiệm của trường ĐH Ngoại Thương và trường ĐH Ngoại Ngữ-ĐHQG Hà Nội, đã từng du học ở các nước như Mỹ, Australia, Singapore...

Hàng tháng ở trung tâm luôn tổ chức các hoạt động cho các bạn đam mê tiếng Anh, mang đến cho các cơ hội tự đánh giá năng lực của mình qua các kì thi thử do trung tâm tổ chức.

9:00am – 9/12/2007: Buổi nói chuyện: CLEARER PRONUNCIATION. Tại đây các bạn sẽ được các giảng viên của trung tâm chia sẻ kinh nghiệm về cách học phát âm sao cho chính xác. Ngoài ra các bạn cũng có thể tham gia và các hoạt động thực hành để các bạn có thể tự đánh giá trình độ phát âm của mình có thực sự chuẩn hay không.

8:40am - 23/12/2007: Thi TOEFL Institutional MIẾN PHÍ và kết quả sẽ được báo chỉ cho riêng bạn. Hiện nay kì thi TOEFL Insitutional vẫn được sử dụng phổ biến cho một số chương trình học bổng như JDS của Nhật Bản hay đề án 322 của chính phủ. Vì thế, đây là cơ hội để các bạn có thể tự đánh giá được phần nào khả năng tiếng Anh của mình, để gặp và tham gia học tập với các bạn cùng trình độ. Đây sẽ là cơ hội cuối cùng trong năm 2007 này để các bạn tham gia kì thi TOEFL Insitutional hoàn toàn MIỄN PHÍ tại trung tâm chúng tôi.

Vậy còn chần chừ gì nữa mà các bạn không đăng kí ngay cho chúng tôi theo số điện thoại 2.136.998 hoặc email: [email protected]. Các bạn cũng có thể ghé thăm trung tâm tại địa chỉ: 26/133 Thái Hà

Rất hân hạnh chào đón các bạn đến với Trung tâm ROADMAP!
ROADMAP - Mapping Your Road to Success!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000