CÓ AI THÍCH SCORPIONS THÌ VÀO ĐÂY

Tui mới nghe Scorpions không lâu nhưng đã thích ngay từ lần đầu tiên
Tui chưa biết nhiều thông tin về ban nhạc này. Những ai là fan của Scorpions lâu năm biết nhiều về ban nhạc này thì hãy chia sẻ với tui nhé
Bật mí : Tui thuộc cung Scorpio đó nên có vẻ có duyên với ban nhạc này

smooth

Member
he, chị thích scorpions à ??? em cũng khoái bọn này, hồi lớp 11 cover lại mấy bài holiday, always somewhere, lonely nights.....nhưng mà ko kiếm được đứa nào hát giống thằng klaus meine, giọng nó quá đỉnh rồi, nghe giọng ko thể tưởng tượng mặt mũi nó lại như thế, hix.
em ko biết nhiều về band này.
thành viên:
Klaus meine: vocal
Rudolf Schenker: guitar
Matthias Jabs: guitar
James Kottak: drums
Pawel Maxiwoda: bass

imagineT_T

Member
Trùi , em khoái band này nhất là bản íntrumental Crossfire _ nghe bản Moscow Night được cover lại bằng guitar điện , trên dàn nhạc giao hưởng wa' đỉnh

Tui là dũng chứ không phải là dung đâu mà hiểu nhầm. Tại vì lúc đăng ký tui quên đánh dấu ngã lúc gửi đi thì mới phát hiện ra nhưng chưa biết cách nào sửa được.

Cám ơn các bạn đã cùng chia sẻ sở thích với tui. Mà các bài hát của SCORPIONS nói về tình yêu rất hợp với tâm trạng của tui. Lời cũng dễ hiểu mà cũng có vẻ dễ hát tuy rằng tui hát không hay hee hee hee
Nhiều bài nổi tiếng như là STILL LOVING YOU, ALWAYS SOMEWHERE, LOVE IS BLIND, CAN'T LIVE WITHOUT YOU, NO ONE LIKE YOU, LOVE OF MY LIFE......
tui thích lắm

wai`. nghe scorp lúc trời mưa bùn bùn, fe^ ko chịu đc, hay nghe lúc bị 7 love cũng hay
giọng scorp nghe truyền cảm, nhất là mấy đoạn lên cao, hix
wai`, mà scorp có bao nhiu album tất cả roai`

Scorpions là ban nhạc nổi tiếng của dòng Classic Rock. Họ đã sáng tác rất nhiều bài hát hay rất trữ tình. Tui thích ban nhạc này lắm nhưng chưa thể tự xưng là biết nhiều về họ. Nói về họ ra bao nhiêu album thì không thể kể hết được vì họ sáng tác rất nhiều. Tui chỉ biết 1 vài album của họ như : LONESOME CROW, FLY TO THE RAINBOW, LOVEDRIVE, BLACKOUT, CRAZY WOLD, MOMENT OF GLORY ... and more. Nhưng tuyệt nhất vẫn là album The best of Scorpions tổng hợp các bài hay nổi tiếng của họ.

smooth

Member
scorpions8430 said:
Họ đã sáng tác rất nhiều bài hát hay rất trữ tình. . Nói về họ ra bao nhiêu album thì không thể kể hết được vì họ sáng tác rất nhiều. Tui chỉ biết 1 vài album của họ như : LONESOME CROW, FLY TO THE RAINBOW, LOVEDRIVE, BLACKOUT, CRAZY WOLD, MOMENT OF GLORY ... and more. Nhưng tuyệt nhất vẫn là album The best of Scorpions tổng hợp các bài hay nổi tiếng của họ.
công nhận scorpions sáng tác vãi nhiều, em có cái đĩa mp3 scorpions hơn trăm bài, ko tính mấy bài trùng nhau thì suy ra nó cũng phải sáng tác được tầm chục album rồi. ông anh bảo đĩa best of.....hay nhất thì đúng quá rồi còn gì phải cãi nữa, best of...band nào mả chả hay nhất, ko hay thì đã ko cho vào best :D :D .
@vichia: chú hát được always somewhere à, hôm nào cho anh em mở rộng tầm mắt, à quên, mở rộng lỗ tai :D

Chú smooth có đĩa MP3 của scorpions ah, anh thì có máy nghe MP3 mà lại ko có đĩa mới chán chứ. Chú mua ở đâu đấy chỉ cho anh với.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000