Có ai sẽ là sinh viên ĐH Ngoại Ngữ Hà Nội (Thanh Xuân) ko vậy?

immotal

có tui đây nè tui vào khoa CNTT khoa đó lấy 24/40 điểm tôi lại được đến 29 điểm thế có chết ko cơ chứ có gì liên lạc với tui qua email:sunflower_and_girl nhé

immotal

có tui nè tui đỗ vào khoa CNTT lại thừa 4 điểm mới chết chứ có bác nào cần gì thì liên lạc với em theo email:sunflower_and_girl nhé :)

Có tôi nữa: Hoàng Liên D3 sẽ học khoa QTKD vì không còn lựa chọn nào khác ( trượt khối A). Sao ở đây toàn thấy vào CNTT hết cả thế?
D3 cũng có mấy người vào NN đấy. 2 người học CNTT. Hi vọng gặp lại nhau ở đất mới.

ark

Active Member
prettyindianboy said:
Lâu lắm rùi ko lên diễn đàn... Trường ĐH NGoại NGữ Hà Nội đã công bố điểm chuẩn dự kiến, có bác nào dự định sẽ vào học trường ko vậy ??? :d:
Cho em hỏi công bố ở đâu :-/ khoa Nhật, Hàn lấy bao nhiêu điểm :9

immotal

ark said:
Hồi trước em cũng search ra trang này nhưng chẳng có gì cả nên ko vào nữa =((
Thanx chị :D
ngày trước khác bây giờ có nhiều thứ lắm có cả điểm chuẩn dự kiến của trường NNTX nữa mà em

Hi. CNTT lấy 25 điểm.
Nhưng có một tin ko tốt lém. Hum nay, tui gọi đến sdt của trường. Phòng Đào Tạo bảo, BDG đang đòi trường phải nâng điểm (để lấy NV2). Nhưng trường ko đồng ý, vì thà lấy NV1 mà có nguyện vọng với trường, còn hơn là những người ko tâm đắc học ở trường, rất dễ bỏ dở. hihi !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000