Có ai biết bơi ko?

ối, cái trog bơi lội này thì nên hỏi thăm anh Thành 11A2 em ah ( rockkhongem ý), anh ý bơi liền 1 mạch 1000m bơi ếch đấy, ngày nào cũng đi bơi, khiếp quá !

una-rapina

Moderator
|-) :"> gi` the! ban trangceline!So voi' moi nguoi` to' con` kem' xa:)
to' la` Khongbietyeu! chac! Rock khong em la` thang` Vu~ (11a1) ac ac=)) =))
G_G=))
Ong Haketu dau! vao` day tham gia de! huy chuong bac. TP. nhanh nhanh
A`, mua` dong dang am'---> co ai di boi ko>:) >:) >:)

nenu_aloha

Member
Oài! Mấy hôm nay ko online, làm lỡ nhiều chuyện hay quá!!

Các anh đã nói vậy thì em xin thưa! Cái anh Thành gì gì ý... bơi ghê thật, nhưng từ hồi còn 7 tuổi em đã phải tập mỗi ngày 5000m cả bốn môn, Bướm, Ngửa, Ếch, Sải rồi ah! Nếu ai muốn hỏi tại sao em lại dc bơi miễn phí thì xin thưa em là cựu vận động viên cấp 3 Quốc gia ah! ==>suýt làm kiện tướng
==> đáng tiếc.

Mà sao ko thấy anh HAKETU nhỉ?
Anh gì D8 ui! Lớp anh có anh Hiếu bơi đô lắm đấy ah!

ark

Active Member
nenu_aloha said:

Các anh đã nói vậy thì em xin thưa! Cái anh Thành gì gì ý... bơi ghê thật, nhưng từ hồi còn 7 tuổi em đã phải tập mỗi ngày 5000m cả bốn môn, Bướm, Ngửa, Ếch, Sải rồi ah! Nếu ai muốn hỏi tại sao em lại dc bơi miễn phí thì xin thưa em là cựu vận động viên cấp 3 Quốc gia ah! ==>suýt làm kiện tướng
==> đáng tiếc.

Bơi nhiều quá nên "Đang ở : Cameroon" hả em :">

una-rapina

Moderator
He he! Boi nhieu`, the co' tham gia va` duoc giai gi` chua eem:p
Anh tham gia boi chi? la` de ren` luyen suc khoe thoi:d ---> ko ham ho' thanh` tic---> co' qua'--->qua' co':d
May; dua boi nhieu` chac zai suc', moi~ toi. hoi den >:)

cloud1812

Member
nenu_aloha said:

==> đáng tiếc.

Hic hic lớp anh làm j có thằng nào như thế, chắc em nhầm rùi!!!
Em bơi giỏi thế, hôm nào dạy anh bơi bướm đi, anh tập mãi mà ko được, bơi cái kiểu ấy mệt vãi lúa bà chúa kho!!!:-S:-S
Hôm nào em biểu diễn làm vòng Hồ Tây cho cả trường chiêm ngưỡng nha, nếu em làm thế anh sẽ lập ngay wả FanClub cho em :D:D:D
Mình đi bơi chỉ làm 5 vòng bể là nghỉ, còn đâu ngồi ngắm .....:D:D

nenu_aloha

Member
Lạy chúa ah! Ko dám..................

23 cái huy chương, 9 đồng, 9 bạc, 5 vàng ==> giải học sinh TP, giải các CLB toàn quốc, giải vô địch các nhóm bơi tuổi trẻ toàn quốc, hội khỏe Phù Đổng toàn quốc ==> 3 huy chương đồng toàn quốc!!!

Bây h đố anh tìm ra dc ai hay đi bơi mà đen ==> bơi trong nhà mừ! Và lại bơi còn kiếm dc khối tiền ==> vài trăm là ít!

Em đang dạy bơi ở CAMEROON......................

kiwi_vn

Active Member
Biết bơi . Năm ngoái ra Hạ Long , ngứa ngáy đú bơi với dân làng chài khi thuyền đậu ở đó mua đồ & tham quan . Kết quả , mình bơi chua được 1 vòng thì nó đã quay về . Lẽ nào lặn xuống mà ko nổi lên thì có tội với cha mẹ .

una-rapina

Moderator
nenu_aloha said:
Lạy chúa ah! Ko dám..................

23 cái huy chương, 9 đồng, 9 bạc, 5 vàng ==> giải học sinh TP, giải các CLB toàn quốc, giải vô địch các nhóm bơi tuổi trẻ toàn quốc, hội khỏe Phù Đổng toàn quốc ==> 3 huy chương đồng toàn quốc!!!

Bây h đố anh tìm ra dc ai hay đi bơi mà đen ==> bơi trong nhà mừ! Và lại bơi còn kiếm dc khối tiền ==> vài trăm là ít!

Em đang dạy bơi ở CAMEROON......................
Chúc mừng cho đoàn thể thao Việt Nam----> còn một nhân tài sao kô đem đi thi---> =))
Giờ mọi người tư sản ghê---> bơi toàn bể trong nhà, nước nóng---> cả Đông lẫn Hè--->:))
Mà em Nenu_aloha đi Cameroon thật à:p--> =))

nenu_aloha

Member
Ko ở bên đây ấm lắm, chẳng qua vì em nhớ Hà Nội h này mùa đông, nhớ cái lanh thấu xương chẳng đâu có, nhớ lắm món Phở xào, Phở áp chảo tái chín, nhớ biết bao bắp ngô nướng nóng hổi, nem chua rán, bắp rang bơ ==> thèm quá!!!

Và cuối cùng xin gửi lời thân thương nhất: " Yêu lắm Hà Nội ơi! "
Hết phim!

rosekiller

Member
chài, có mỗi chuyện bơi mà bay sang tận Cameroon !
em My kia nể quá, đúng là tuổi trẻ tài cao
ủa trường mình mới mở chi nhánh mới ở Cameroon hả ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000