Có ai bị ăn cá rùi nào.........

Hic..............hum nay tinh thần đã chuẩn bị là.............ko tin ai............ko tin cái gì.........thế mà cuối cùng vẫn ăn cá như thường..........hichic.........các bác có bác nào ăn phải con cá bự chưa...........kể cho tui đỡ tủi thân nào :( :( :(

Who_Cares

Member
Ah, tui lừa một đứa, bảo với nó là nó bị mất xe đạp, thế mà nó vẫn tin, lại còn hớt hải bảo mình đèo nó ra công an phường mới kinh chứ :D :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ nhỉ, quên mất hôm nay là 1-4, hihi. Chẳng có ai lừa mà cũng chẳng lừa ai, lại còn toàn nói rất thật nữa chứ........

<!--QuoteBegin-Deathknight+Apr 2 2004, 07:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Apr 2 2004, 07:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì
tui nói với LM là
anh Lam bị Tai Nạn
ko biết LM có ăn cá ko á [/b][/quote]
:lol: Đùa gì muh đùa ác thía...Lèm mình cứ tưởng thật <_< Mặc dù vẫn bít là 1-4 nhưng vẫn cứ lo co anh Lam thía cơ :rolleyes: :lol: 1-4 năm nay vui thật..................

Deathknight

Active Member
đâu
năm sau sẽ nói là
Xoai bị interpol tóm tại hàng net khi đang xài CC chùa
anh Lam bị bắt vì tội đồng phạm

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Apr 1 2004, 03:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Apr 1 2004, 03:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ah, tui lừa một đứa, bảo với nó là nó bị mất xe đạp, thế mà nó vẫn tin, lại còn hớt hải bảo mình đèo nó ra công an phường mới kinh chứ :D :lol: [/b][/quote]
Ko nghĩ là mình bị lừa à
WC khôn ghê :lol:

Cái kỉu lừa đi lừa lại này chẳng bít đàng nào mà lần :lol: :lol: :lol: ................Chán chị Hà wa'..........ko câu đc con cá nào mà cũng ko ăn con nào.........thiệt là.........tiếc..........bít thế................em đã cho chị một con rùi........ :p :p ...............BàLM ui.........lừa thía cũng tin à................hichic.........tự nhiên lại dễ thương dữ zay. :rolleyes:

Hì...Thì cũng tin chút ít <_< Đâu có ngờ là bác death "gian" dữ vậy (mặc dù bình thường vẫn gian :unsure: )....Nhưng nói chuyện vói mọi ng hum đó vui lém...Toàn hứa hum sau mang 100 cái kẹo mút đi(.......có ng còn đòi 1000 cái nữa đó :p )

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi mấy em ơi, bây giờ sắp 1-5 rồi mà còn lôi cái này ra làm gì nữa thế, hihi :p :D
Mới tìm ra nguồn câu bài mới à :p :lol: :lol:

Hồi bé còn thích đi lừa mọi người (nhưng chẳng mấy ai tin, vì mình nói dối "giỏi" quá :D :D ), còn bây giờ nói dối cũng chẳng thiện nghệ hơn nhưng mà nhiều lúc lại cả tin hơn (lại nói dối, à quên, nói thật rồi, à mà không, nói thật - à quên - nói dối - chứ :p :p :lol: )

<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Apr 17 2004, 05:57 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Apr 17 2004, 05:57 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Úi mấy em ơi, bây giờ sắp 1-5 rồi mà còn lôi cái này ra làm gì nữa thế, hihi :p :D
Mới tìm ra nguồn câu bài mới à :p :lol: :lol:

Hồi bé còn thích đi lừa mọi người (nhưng chẳng mấy ai tin, vì mình nói dối "giỏi" quá :D :D ), còn bây giờ nói dối cũng chẳng thiện nghệ hơn nhưng mà nhiều lúc lại cả tin hơn (lại nói dối, à quên, nói thật rồi, à mà không, nói thật - à quên - nói dối - chứ :p :p :lol: ) [/b][/quote]
Tội nghiệp .... B)

Nè!
Ai dám bảo là ghét ngày 1-4 đó :angry:
Sinh nhật tui mà :D :lol:
Trong năm tui thích ngày này nhất :rolleyes
Nh ­ng hum đó tui mới nói là sinh nhật tui nên chẳng ai tặng quà cả :(
Chỉ lu*`a được mõi Lyb thui
Nó dễ tin ng lắm :lol: :D :p B)

rikku

Active Member
<!--QuoteBegin-ark+Apr 1 2004, 09:33 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Apr 1 2004, 09:33 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tớ chỉ bị lừa dẫn tới cái link
http://hosting.serveftp.net/web/nguyentuan/chientranh.htm
thôi

Chỉ lừa được có 1 đứa, 1 câu, thế là đủ [/b][/quote]
đến hôm nay tao còn bị lừa .. :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000