===>>>CLB GUITAR 0609<<<===

Pucca_fuka

@Anh Tú: May thế ... :"> ... Hôm sn anh trường cho nghỉ học .. Đúng kiểu trời thương em .. Chứ ko em biết kiếm đâu ra quần đùi đỏ ... =)) =))
@Chị Hương: Hôm nào GC đi đú đởn ăn chơi đâu .. :"> .. Nhớ PM em với con Huyền nhớ ... ;)) ..

Lee_Ryan

oai` thế bi h mọi người thik thì em cho hoạt động ngay .. mỗi tội hoạt động chả liên quan gì đến guitar của ...cứ mấy đứa tập trung lại đi ăn chơi đú đởn có chịu hok ?!

ko thì mọi người góp ý về tiêu chí với hoạt động chính của CLB trong mỗi lần họp đi

em thực sự bế tắc òi ..dạo nài nhìu việc quá....

hỏi tử tế nè :

Mọi người cho ý kiến về tiêu chí hoạt động của CLB + những công việc chính của CLB trong những buổi họp ?!

netcell

Em đóng góp
1,Anh bỏ ngay cái avarta này đi đừng đầu độc đầu óc trẻ thơ
2,Tiêu chí: - dạy mọi người học guitar
- giúp những ai biết đánh guitar đánh tốt hơn
- làm chỗ cho những ai đánh guitar có điều kiện biểu diễn miễn phí cho những người khác nghe và góp ý.
3,Công việc chính: đú đởn cũng được nhưng phải đáp ứng tiêu chí:)

mit_littlexitrum

oài buồn ngủ quá...ngáp một cái nào...rồi...thoải mái quá...

Cái tiêu chí hoạt động của CLB cứ ngồi trên nài mà abc thì đến tết cũng bó tay vì hok đi vào hành động. Chủ nhiệm cứ chủ động cho họp 1 phát đi rồi hôm đấy mặt đối mặt với nhau ,các mems cứ thế mà phát biểu, chủ nhiệm cứ thế mà tiếp thu có phải hay hơn hok??? Đấy, đấy là tiêu chí của tớ trong khi tỉnh táo....:)|

netcell

"Ngáp"I-) ( ko phải em)
Chỉ tiêu thế thì với chủ nhiệm hiên thời thì không thể rồi, chị Trĩ nhỉ ( quên, ko ai được gọi chị Trĩ là Trĩ đâu nhé, động đến mặc cảm của chị ấy:)) )

haketu

Member
THÔI TỐT NHẤT LÀ GIAO QUYỀN CẦM TRỊCH CLB BÂY H CHO EM HƯƠNG NHÉ! THẤY MỌI NG` NHIỆT TÌNH MÀ NÓ CỨ NGỒI Ị! CHÁN!
HƯƠNG CÓ Ý TƯỞNG J` THI` NHANH NHANH LÊN NHÉ. TỐT NHẤT LÀ TRƯỚC THI HK1 HOẶC NGAY SAU KHI THI XONG!

mit_littlexitrum

Chủ nhiệm "sống chết mặc bay" thế kia thì .....chán nản... Phải khởi nghĩa làm cái gì đấy đi chứ. Cái chuyện tập hợp với đề ra phương hướng cho CLb là chuyện quá đơn giản, chỉ cần tập trung 1 buổi là xong hết, tớ thấy bạn Minh đang bỏ bê tinh thần trách nhiệm trong khi bao nhiêu mems còn lại thì dài cổ chờ đợi ấy hô 1 tiếng >>> BỰC ĐIÊN NGƯỜI X(
@ Haketu : Em thì chẳng biết nữa, với tình trạng chủ nhiệm thế nài...bó chiếu...
Ah mà anh ơi..."nó cứ ngồi ị" _ dùng từ phiếm chỉ kiểu nài thax max hok biết anh đang nói ai? (Amen...lạy Chúa là hok phải iem ^:)^ )

netcell

Ấy, anh Minh đú trĩ có rùi,
À anh kiếm mấy anh giúp em với, anh Minh định tính sổ với em,8-|
Em ko muốn anh ấy bị thương (điên) đâu.:))

Ôi...Tôi đưa em qua sông...

netcell

Tầm bậy tầm bạ
Ko ngờ có người ngù ngờ đến thế
Nói đến thế mà không hiểu gì, không thể chấp nhận được

Có gì có lỗi xin được lượng thứ

Tôi đưa em qua sông rồi
lại lái đò đi về

Farewell my love

mit_littlexitrum

Yêu cầu em Tuấn Anh về nhà học lại môn Tiếng Việt, nhất là phần cú pháp đọc hiều. Tình hình là Guitar club hok thể chứa chấp một "nhân tài" nói chuyện hiểu chết liền như em. ^:)^
@ Haketu : Em đồng cảm với anh, chẳng hiểu cái abc gì :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000