class reunion this summer D3???

tlc

Member
:)) chết cười, đừng cậy mình học D3 giỏi tiếng anh nên lên đây gửi bài 1 nửa tiếng anh, 1 nửa tiếng việt chứ, cho 3 ngày để sửa lại đấy, tốt nhất là nên gõ bài bằng tiếng việt bình thường thôi, ko thì mod sẽ xóa đấy

Yenbull

Member
uhm, nhắc thế thì cũng đúng thoai...Nhưng mà Hiền Trang thì chẳng cậy học D3 giỏi tiếng anh đâu...Giỏi tiếng anh thì có nghĩa lý gì với HT...HT giỏi cái khác hơn cơ :))..Thông cảm chút vì cậu ấy xa tổ quốc lâu qua rồi...Nhớ mi quá đi...T-luck à...

tlc

Member
thế hả??? lâu là được mấy năm, giỏi lắm 2 3 năm chứ gì mà. À mà giỏi cái khác là giỏi cái gì vậy???

Yenbull

Member
ban y' o ben Thuy Dien hoc international school 3 nam ruoi tu hoi con be ti'...gio sang Anh da duoc gan 2 nam...co con thac mac gi nua khong...tuy the nhung ma ban T-luck viet chu rat dep, tron nhu qua trung ga vay,,,Va ban T-luck gioi nhat la khoan "dong dua". Cau noi noi tieng cua ban ay la "thich khong?" cong them mot cai hat ham rat la de thuong...thoi, stop here, nho may qua Trang a, khong chiu duoc...

tia_maria1510

cam on Yenbull da stood up 4 me. nhung ma chang nhe HT chi gioi ve may vu "dong dua" thoi a ? i thought i was more than that...just kiddin hun !

neways, sao tlc cu pick on me vay ha? dnt u hv anythin else to do rather than pick on a girl lk me ??? shame on u...

ah, the YenBull oi khi nao thi lop minh chinh thuc thi xong DH, tuc la ko con exams nao nua...all package completed i mean..

i need to know hun

shy_boy1987

10/7 đấy. Lúc đấy liệu T đã quay lại Anh chưa?
She's right, tlc. Try to find sumthin' else and go for it, it's better than just f***ing around.

tlc

Member
Ngọc Linh: ăn nói cẩn thận với mod đấy :D ko đến lúc xóa bài lại bảo. mà cảnh cáo lần đầu ko được nói tục chửi bậy trong diễn đàn đấy O:)
Trang: ấy "girl like me" nghĩa là như thế nào vậy bạn???đừng bảo nhỏ nhắn xinh xắn nhớ :D :)) có ảnh nào thì post lên cho mọi người biết với, mà bạn đang ở đâu vậy? Sao dân D3 có nhân vật này mà ko ai biết nhở???

imdabomb

Member
tlc said:
muốn gửi lại bài thì tốt hơn là nên viết bình thường bằng tiếng Việt
khiếp quá anh ơi.. sợ rồi sợ rồi, đừng cậy mình là mod mà tác oai tác quái ở đây.. ;-) mình ngu si đần độn ko hiểu gì thì đừng có mà ghen ăn tức ở với người ta chứ?? nếu ko hiểu thì lịch sự tí đê mah hỏi han đàng hoàng hay là sợ bị chê là sờ túp pịt?? =))
có giỏi thì del bài này đi ;-)

con ranh con này láo nhở, anh mày chỉ nói lại cho đúng thôi em ạ, còn đừng tưởng người khác hiền mà bắt nạt =)) mà nhớ ăn nói với người lớn tuổi hơn phải cẩn thận đấy :q:

smooth

Member
tia_maria1510 said:
muốn gửi lại bài thì tốt hơn là nên viết bình thường bằng tiếng Việt
ông này bị làm sao thế ?? người ta viết tiếng Anh thì sao ?? viết bậy hả ?? viết bậy thì ông mới có quyền xóa đi nghe chưa!!
mod là cái đếch gì mà vênh thế ?? nếu tôi ko nhầm thì ông là Việt Tiệp A2 à ?? lúc đầu thấy nick khác cơ mà. vừa vừa phai phải thôi, cho người ta thở với chứ.

smooth

Member
imdabomb said:
khiếp quá anh ơi.. sợ rồi sợ rồi, đừng cậy mình là mod mà tác oai tác quái ở đây.. ;-) mình ngu si đần độn ko hiểu gì thì đừng có mà ghen ăn tức ở với người ta chứ?? nếu ko hiểu thì lịch sự tí đê mah hỏi han đàng hoàng hay là sợ bị chê là sờ túp pịt?? =))
có giỏi thì del bài này đi ;-)
to Giang: anh chưa kịp đọc bài đấy, có đọc chắc cũng chả hiểu hết. chỉ sợ chúng nó viết bậy = tiếng Anh cũng chả biết, em Giang giúp đỡ anh nhá :D
mà forum mình quy định ko được nói tục là bằng tiếng Việt hay ko được nói tục = đủ mọi thứ tiếng nhỉ ?? thằng nào nó cứ "tiểu na má nị", "ngộ tả nị xử á"....thì biết đằng nào mà lần =)) =))

imdabomb

Member
anyway... Hiền Trang bao h chị về??? :d: :d: :d: :d: :d: nhớ chị quá!!huhuhuhu :-:)-:)-:)-( về đây dạy em thêm mấy bài hula :>> :>> :>>
<:p <:p <:p <:p

tlc

Member
nhầm rồi, tao là Thành chứ ko phải Tiệp, thích thì sang lớp A2 mà hỏi.
@Tất cả mọi người: ko ai cấm viết tiếng Anh, nhưng mà viết kiểu nửa mùa linh tinh, thấy ko hợp lí thì xóa đi, với lại đây ko phải trong mục tiếng Anh. Mà trước khi xóa đi đã cho thời gian để sửa rồi mới xóa đấy chứ, ai có thắc mắc gì nữa???

shy_boy1987

Trước hết, đây ko phải là cái topic do ông lập nên, thứ hai là cái nửa mùa mà ông nói nó chẳng có gì bậy bạ, chẳng động chạm đến ai hết. Đấy là do ông ngứa thịt thì ông xóa của người ta đi. Tôi đã bảo rồi, cái topic này ko hợp với ông đâu, hãy tự lập lấy một cái topic của ông rồi quy định cái ngôn ngữ mà ông thích ở đấy. Có khó hiểu quá không?

tia_maria1510

wow, i never knew u guys would stand up 4 moi like dat. thnx babes!!!

girl like me = its just a sayin tlc otherwise doesn't mean anythin else in particular...

smooth, thnx neways even if i dunno u.

imdabomb, vẫn mồm mép như ngày nào hả cô em???chị nghe nói em đc giải ba toàn quốc TA hả? sao ko cho chị biết gì cả?

hey shyboy so our class reunion is gonna be on 10 July but i thought u guys dnt finish exams til 15 July...im totally confused...im not gonna reveal nethang just know that im goin bak this summer and its gonna be a TOTAL BOMB "ass" soon "ass" i ghet bak..hahahah :q:

tlc, im not even gonna bother w/ u...hope u find sumthin that will suit ur pathetic life and pathetic ways..kiss kiss :) =))

tlc

Member
tia_maria1510 said:
tlc, im not even gonna bother w/ u...hope u find sumthin that will suit ur pathetic life and pathetic ways..kiss kiss :) =))
=)) ko biết ai có cái cuộc sống như thế kia đâu, cái này gọi là gìn giữ bản sắc dân tộc :? :D :p
nếu mà cảm thấy ko biết nói tiếng việt hoặc nói tiếng anh tốt hơn tiếng việt thì tốt nhất đừng nên nhận mình người Việt nam nữa :| hoặc ko thì có thể vào chủ đề ngoại ngữ mà nói tiếng anh chứ ở đây nói ko thích hợp đâu.
à mà bạn Trang gì đấy vẫn chưa cho xem ảnh à :D mà đang ở Anh là ở thành phố nào thế??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000