chuvanan.org

live-or-die

Active Member
chuvanan.org là j trong bạn?
với nhiều ng có thể nó chả là j ,hay cùng lắm chỉ là 1 cái diễn đàn nơi mọi ng vào spam,chat chit có cũng được ko có cũng chẳng sao nhưng đối với tôi nó còn hơn thế hơn rất nhiều ,ko chỉ là 1 diễn đàn mà nó còn như 1 gia đình thứ 2 của tôi,...
bao kỉ niêm,tham gia diễn đàn từ 06-11-2003 ngay từ những ngày đầu mới biết đến mạng ,mới nhập học vào cva cho đến nay,gần 5 năm rồi ,1 khoảng thời gian ko hề ngắn
nhớ 4# hồi trc lúc nào cũng đông nghịt ngươi tham gia,lúc nào ol cung phải 200-300 thành viên ,các topic lúc nào cũng có bài mới nhiều khi mới port 1 topic đến chiều đã sang trang 3 -4,nhưng bây h thì hiếm lắm mới thấy 2-30 mem ol ,vào 1 bài viết thấy bài cuối cùng cũng đã cách đây cả mấy tháng..buồn quá...
rồi 4# hồi trc có những con người là anh chị khóa trc ,là bạn bè cùng khóa,là các em khóa sau mọi ng lúc nào cũng vui vẻ hòa đồng đi chơi,spam bài,rồi đi off nhưng h những con người cũ như fruit NHO,unni_x,Pham Vu Ngoc Ha,estrella thì h cũng ít vào,biết là mọi ng bận với cuộc sống với việc học nhiều thứ để quan tâm hơn 4# h vắng vẻ thấy nhớ những ng xưa
h 4# vẫn còn những diễn đàn con nhiều chủ đề nhưng h nó không như xưa nữa vắng tanh,nhớ cái topic 03-06 anh em cùng khóa vào chửi bới chơi bời ,rồi 04-07 vào chém gió soi gái,rồi club bóng rổ niềm đam mê 1 thời có anh em cùng chiến đấu thấy thân quen vô cùng nhưng h vào những topic đó thấy sao mà lạ lẫm thật sự ko muốn 1 tí nào

h mọi thứ đều đổi khác nhưng vẫn mong 1 ngày diễn đàn sẽ lại đông vui như xua,lại gặp lại những người bạn cũ .......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000