Chuvanan.org - Báo lỗi

Napster

Thành viên danh dự
Có lẽ là hồi trước đặt đồng hồ sai (nhanh) Bây h thì đặt đồng hồ đúng nên các post đều đang ở trạng thái "trong tương lai" =))

xyz_91_xyz

Member
Phần sửa chữ kí lỗi

^:)^Xin thưa "thầy" admin em thấy rằng chạy xong phần sửa chữ kí = moliza firefox thì nó thoát ra luôn .Đề nghị xem lại code mục đó để sửa cho tương thích.

U.F.O

Active Member
Tối 30.12
Tested.FF 2.0 Lastest new from HPage Mozilla
KHông thấy hiện tượng gì.

@Nghĩa : Có khi em đang bật nhiều tab quá hoặc đang dùng thêm ứng dụng nào khác. Anh có cái này. Em vào bỏ hết các chức năng update ở OPtion đi, vào thư mục cài xóa thêm mí cái file như xpiclean.. gì ý, rồi còn có 1 cái add on gì mà hay làm cho cái lỗi Send ý ~.~ (xóa mất rồi nên quên tên) ->kill sạch đi. Bản 2.0 này anh dùng chưa phật ý cái gì trừ RAM hơi ngốn :">

b33p

Member
Đấy gọi là thủ thuật cạnh tranh =),bạn có thấy đứa nào để đối thủ quảng cáo trên đất của mình ko =)

Kênh gv-** đâu rồi ?

Admin ơi, từ mấy hôm nay không còn thấy kênh trao đổi gv-** trong Hành lang lớp học nữa.
Cả cái chủ đề về Free Hugs rất hay cũng thấy biến đi đâu mất rồi ?

Ai biết cái kênh gv-** ở chỗ nào chỉ cho cô với nhỉ ?
Thiện ơi, thanhks rồi nhé :) Tìm nốt cho cô cái "kênh..." kia cô thanks nữa :))

Kênh gv-** vẫn lỗi

Chỉ thấy tên "Kênh trao đổi...", mà khi click vào không thấy nội dung. Lại nữa : cái tiêu đề màu vàng rất khó nhìn vì lẫn với mục lớn : Hành lang lớp học.
Admin xem lại nhé !
Thanks.

xyz_91_xyz

Member
Có 4r mới /4r cũ hok còn ai vô nữa/nếu thế thì nên thông báo cho toàn thể mem 4r biết chứ/Mà Admin 4r này chạy đâu hết rồi/Chán/8-}

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000