Chương trình Tết thiếu nhi: 1/6/2006

Status
Không mở trả lời sau này.

Bibibubu

n_u_h_o_n said:
anh muon moi nguoi tham gia = viec gapo hac giay ne .gap' sao ne`
Hoac co gi tham gia vao cham soc cac be hom do ne
Em se tham gia chu?
Chac la dc, em thix cham soc mey be hon la gap hac:)) :))

Ừm tình hình là vừa được giao nhiệm vụ gấp hạc gấp sao:D...vậy nên mong là các cô các bác các chú:D...xúm tay vào giúp với ạ:)...vì đằng nào bi giờ lên lớp cũng ko có việc chi làm:D...nếu bác nào rỗi việc thì có thể giúp em một tay được ko ạ:D...em xin cảm ơn trc:D

kiwi_vn

Active Member
Anh chân thành cảm ơn mọi người nhé! Hôm đó mời mọi người tham dự nha! Anh sẽ có quà cho mọi người ( đi ăn kem nha) Đồng ý không nào
Cám ơn Hoa nha Em vất vả quá(bù lại anh ...khuyến mãi em thêm 2 cái 2 tay nha)
Hihi

n_u_h_o_n

Member
Những cánh hạc tôn thêm niềm mơ ước thêm niềm tin vào cuộc sống! Mình và mọi người đều mong ước nhũng em bé sẽ có 1 tương lai rộng mở .1 cuộc sống dạt dào tình thương...
Đó là ước nguyện không chỉ riêng mình mà còn của mọi người nữa!
Hãy hành động bằng trái tim nhiệt huyết các bạn nha!

Ăck hỏi gì mờ hỏi lắm quá vậy:)...thì chắc là kỉu quà cho các em hay đại khái...đấy là việc của các anh chị tớ cũng đâu cõ rõ lắm đâu:)):))...thì nghĩ ko có việc gì ngồi làm trên lớp thì rủ mọi người cùng làm thui mờ:D

n_u_h_o_n

Member
Hix Hoa à

Em gì mà nặng lời với người ta thía
Anh biết Quang chưa rõ về chương trình lần này Em có thể hỏi trực tiếp qua Yahoo của anh mà Anh sẽ giải đáp ngay!

Ăck ăck hai anh em xúm vào bắt nạt em hảB-)...hìe hìe hìe em chỉ hơi mạnh mồm tnui chứ có ác í gì đâu, nhờ bạn Quang nhờ:">:)):)):))
Tình hình là đang lôi kéo các lớp gấp sao gấp hạc:D

n_u_h_o_n

Member
Vậy à ,Ai bắt nạt em nào! Hix thế nào là bắt nạt em!Anh thấy Quang nó tốt tính đấy chứ(anh thiên vị em quá chăng?)Hihi

chiplove_skate

Vậy à ,Ai bắt nạt em nào! Hix thế nào là bắt nạt em!Anh thấy Quang nó tốt tính đấy chứ(anh thiên vị em quá chăng?)Hihi
ban QC lop em thi tot khoi phai noi oai`>_<
the anh oi co gi cho em tham gia voi neo` *_^

n_u_h_o_n

Member
Ừ em có thể tham gia gấp hạc giấy với Hoa và các bạn cùng lớp nha
Hoặc tham gia trực tiếp vào chương trình (bật mí nha:Được quay lên Tv đấy)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000