ChÚc MỪng Sinh NhẬt Abu Lady ^^

nenu_aloha

Member
Thứ nhất: em Dung, chị Abu mới tròn 16, mài lôi ở đâu ra thêm một tuổi nữa cho chị ý " đã già nay càng già hơn " thế hả, hả, hả.... =)) =))

Thứ hai: em Giang, 2 tháng 11 sinh nhật chị.............. =)) =))

nenu_aloha

Member
bây h em mới để ý cái chữ ký của ABU lady, nó ghi là 17............ >_________<, em ko hiểu, ABU sinh ngày 1 tháng 10 năm 1990, bây h là ngày 24 tháng 9 năm 2006, cứ cho bâyh là 1 tháng 10 năm 2006 đi chăng nữa.. cộng trừ thế nào thì ABU nó cũng chỉ tròn 16 tuổi thoai chứ.........? chả nhẽ, nó tính luôn cả tuổi mụ à??????? :-/ :-/

em thấy rất là vô lý.... thế là thế nào..... ???? con bé này có vẫn đề về cộng trừ roài........... ko thể chấp nhận đc........

nenu_aloha

Member
chị chán em lắm Trí ạ........ ăn với chả uống, đụng cái rì là vỡ cái đấy, làm tay chị chảy máu, đến h nó còn đau... lại còn , thôi.. chán em lắm em ạ!!!!!!!

nenu_aloha

Member
ghét Sơn.. ghét ghét..... Sơn á... đi đi đi đi... tao chán rồi... này thì Sơn này.... Sơn à... này thì Sơn.... thích Sơn ko??? Sơn á.... tao ghét .. bực mình... ngưa tay ngứa chân, nóng mắt quá....chịu ko nổi..... Sơn nó đang vui... vui à... mày thích vui ko... đồ tồi..... tao ghét mày.... tất cả mọi thứ là tại mày... tao không thể hiểu nổi.... giết chết đi.... a a a a a a aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

( bbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb ccccccccccccccccccccccccc )

nenu_aloha

Member
ghét Sơn.. ghét ghét..... Sơn á... đi đi đi đi... tao chán rồi... này thì Sơn này.... Sơn à... này thì Sơn.... thích Sơn ko??? Sơn á.... tao ghét .. bực mình... ngưa tay ngứa chân, nóng mắt quá....chịu ko nổi..... Sơn nó đang vui... vui à... mày thích vui ko... đồ tồi..... tao ghét mày.... tất cả mọi thứ là tại mày... tao không thể hiểu nổi.... giết chết đi.... a a a a a a aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

( bbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb ccccccccccccccccccccccccc )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000