Chúc mọi người thi lên lớp tốt

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
Deathknight said:
Làm tốt thì sao phải vào A6?
:>> ừm, UnNi hay làm sai lung tung lém, thiếu cẩn thận dã man :( bài thì lầm hết à, nhưng điểm thì chưa chắc đã cao :D

ark

Active Member
Chắc là thi chuyển lớp
Mà sao mọi người có nhiều thông tin thế nhỉ, mình chẳng biết quái gì về cái lớp mình =)) có biết thì cũng chỉ biết vài đứa thôi, mà mấy đứa đó thì cũng như mình =))
Ko biết sang năm còn bao nhiêu người :D hi vọng là càng ít và càng chẵn thì càng tốt .

unni_x

Active Member
Lớp UnNi: 56 người, không còn chỗ thừa nào cả :( Hy vọng mình và 35 nhân khẩu A3 đều được ở lại :D

Deathknight

Active Member
cái loại ăn rùa điểm thi Hóa trên 10 thì nói làm dek rì
mà anh cũng sợ trình Tin của chú rùi
{thích Ping nhiều thì gõ nhiều của sổ 1 lúc là xong}
chỉ cú là bài hôm mình bùng học thì làm ngon, bài hôm mình có đi học thì hơi phìu

Kính thưa các bác.......cuối cung thì bài thi của em no' " tốt " ngoài sức tưởng tượng hic hic..........hoc một đẳng nó ra đề một nẻo........Toán kỉu này chắc em đứt rùi........:(( hic hic.........amen

rikku

Active Member
cố lên nhá các thầy.. đánh trượt thì đánh trượt ai.. chứ đừng động tới mí bẹn cva xinh xinh iu iu ở diễn đàn mình :D

unni_x

Active Member
rikku said:
cố lên nhá các thầy.. đánh trượt thì đánh trượt ai.. chứ đừng động tới mí bẹn cva xinh xinh iu iu ở diễn đàn mình :D
X-( bẹn nào xinh xinh iu iu X-( có vợ rùi mà cứ tí tởn thế thì hỏng X-(
-------------
Kiểu này chắc UnNi trượt rùi :( , hình như ngày mai đã có điểm, hy vọng 35 nhân A3 còn lại sẽ được ở lại :D

chipcom

Member
Mọi người bàn tán xôn xao về chuyện thi cử.
Chán quá!
Mình không thi nên chẳng có chuyện gì để mà bàn bạc cả.
À quên, phải hỏi thăm một câu chứ.
Mọi người thi thế nào??? Có tốt không vậy?

fruit NHO

Active Member
-hix ko cái đề thi nào oài oăm bằng cái đề thi cho bọn lớp em!!!!theo chương trình chuyên ko phải học văn tế trương quỳnh như và các tác phẩm của nguyễn du thì đề thi cho vào đúng 2 cái phần đấy!! cả bọn bó tay ngồi nhìn nhau<!!!!>----->đến khi các thầy cô phát hiện ra <sau khi chúng nó mang đề lên kiện> thì bắt ngồi chờ!!!!đến gần hết giờ thì các cô vào phòng cho 1 câu:"các con tạm thời đi về chiều đến thi 2 môn liền"---->bó tay tập 1
-còn tiếp!!chiều đến thi toán:bảo ôn học kì 2,thế là khổ thân cả lũ chúng nó lao đầu vào ôn học kì 2 ,cuối cùng lại thi học kì 1 toàn vecto với cả hàm số!!khổ thân chúng nó!!!!điểm lại kém cho mà xem!!!toàn 3 với 4!!!--->bó tay tập 2
-đến lúc thi văn buổi chiều thì có vẻ khá khẩm hơn!!!thi vào trông bốn bề ,tuy đề hóc nhưng ít ra còn là học rùi ,chúng nó vẫn có thể làm đc!!!!
lạy chúa!!con cầu cho bọn lớp con năm nay ít ra là ko đứa nào ra khỏi lớp!!!!khổ thân chúng nó!!! :(( :((

unni_x

Active Member
Mai co' rùi :D
UnNi hinh` như được 9,75 :>> nhưng không bít chưa cộng điểm hay cộng rùi ( điêu đấy :cool: )

ark

Active Member
Sao DK với Unni cũng thi thế này :-ss
Sang năm tự nhiên ko thấy mình trong danh sách lớp thì đẹp =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000