Chúc mọi người thi lên lớp tốt

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
Còn 2 ngày nữa là trường sẽ tổ chức thi tuyển vào các lớp chuyên chọn. Dù quen hay không quen, tui vẫn thành tâm chúc all các bạn CVA thi vượt rào thành công. (nhất là các bạn và các huynh đệ thi vào A3 năm nay) :>> :9
Nghĩ mình không phải thi, thấy may thật. =))
CỐ LÊN NHÉ ;)

smooth

Member
hix, cám ơn em Ly đã động viên mọi người. À, hình như lớp ngoài thi vào lớp tăng cường, nếu được hsg cũng ko được cộng 1 điểm, có phải thế ko nhỉ. Còn ai đã ở lớp tăng cường rồi sẽ được + 0.5d, nếu được hsg nữa thì thêm 1d, tổng cộng là hơn 1,5d so với lớp ngoài thi vào. Có ai biết tường tận về mấy cái vụ cộng điểm với điểm chuẩn thế nào thì giải thích hộ anh em cái.

Hùng con

Member
Oài, năm ngoái thi rồi mà cậu smooth, à cậu ko phải thi nhẩy.
Ờ thì, đúng như cậu nói, lớp ngoài thi vào lớp tăng cường sẽ không được cộng điểm gì hêt, như các cậu, sẽ được cộng từ 0.5--1.5đ, sướng quá rồi còn gì nữa, => Điểm cao nhất của cậu có thể lên tới 11.5 bố ai mà đẩy cậu ra ngoài được.

hieukhacle

Member
thế em vừa là học sinh của lớp vừa đạt học sinh giỏi thì điểm cộng là tối đa rồi đúng không, mà năm nay lớp mình có 2 đứa thi vào, may thie, mà mình cũng không phải là đứa ngu nhất lớp, nhưng mà không hiểu sao thi học kì 2 lại kém thế, nếu mà điểm cao thì bây giờ yên tâm khỏiphair thi rui. Chúc các bạn A2 và A3 thi tốt vì sáng nay thấy nhiều bạn thi vào đấy wa

ark

Active Member
Hi vọng lớp mình sẽ ko mất thằng con trai nào :D thậm chí còn có thêm :D tiếp tục phá kỷ lục từ trước đến h :D

fruit NHO

Active Member
a3 cứ như cái hũ mật ý nhỉ???mọi người vào a3 công nhận cũng nhìu!!!ngeh nói năm sau lớp tui có thêm 1 thằng con trai ko bít có phải ko?

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
a3 cứ như cái hũ mật ý nhỉ???mọi người vào a3 công nhận cũng nhìu!!!ngeh nói năm sau lớp tui có thêm 1 thằng con trai ko bít có phải ko?
Em là em cũng chả hỉu nữa, A3 có cái gì hay đâu mà các bẹn ý muốn thi vào X-( Nhưng thui, mong là lớp mình không ai bị out :D

hieukhacle

Member
hằng ơi, mày mà nghĩ thế thì mày không thể nào thi tốt được đâu, đừng để trong đầu cái gì cả, trừ những cái mình đã ôn ra, coi như dấy là một đợt thũ nghiệm( trượt phát thì đi, em cũng phải thi mờ), thế mới thi tốt được, thôi tao chúc mày thi tốt, mày cũng chúc tao thi tốt đi, tao với mày cùng thi tốt, mẹ ơi sao khổ thế này, con run quá

Mai thi chuyển lớp có được ăn xôi trứng ko nhỉ?

Hic hic.. vậy tui định thi sang lớp A4, liệu đề Anh có khó lắm ko nhỉ? Trượt thì có thể quay về D4 (tui được lên thẳng mà) , nhưng mà... xấu hổ wá à... :(
Chúc Hiếu - con trai mẹ và các bạn, các em thi tốt! Tự tin lên nhé! =D>

Hùng con

Member
Ke ke giờ này chắc các bác phải đi đang cắm đầu cắm cổ làm bài, hì hì chẳng giúp được gì, đành ở nhà, cầu cho mọi người thi tốt vậy.Ai đi thi về thì cho một ít thông tin lên đây nhé!!!

duc_anhd2

Member
hơ,deathknight à,ko hiểu thằng nào thi vào lớp mình,sao nó ngu thế,phải bải nó mới được,vào học Tin thì hichic..,à,nhưng kể ra đó là con gái thì cũng zui!nhưng mà cô Hương bảo năm sau lớp mình chỉ còn 40->trong kì thi này có 3 đứa bay,hehe,may mình ko phải thi!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000