Chúc các em 1 năm học mới vui vẻ và thành công

superstar

Sắp tới năm học mới, thay mặt khóa trên anh chúc các em năm cuối cấp thật vui vẻ và thành công. Học hành chăm chỉ mà ko được quên chơi bời thả phanh. Năm nay các em thi đại học nhưng đừng quên chơi nha! Kinh nghiệm này, học thật chắc đến khi còn 1 tháng nữa thi, thì... chơi.
Năm nay là năm cuối của cacs em, chúc các em có 1 năm học tràn đầy kỷ niệm đẹp. Rồi khi ra trường, các em sẽ thấy nhớ trường lắm. Nên tận dụng mọi thời gian còn học trong trường nha!
Chúc các em năm tới thi đại học đỗ hết luôn cho bọn Ams nó sợ. Thi tốt, học chăm, chơi đẹp!

unni_x

Active Member
Kinh nghiệm học lớp 12 của Un là : nghỉ học chính, ở nhà ngủ cho sướng :)) Tổng cộng cả năm nghỉ tầm 80 tiết =)) riêng cuối năm thì nằm nhà khỏi phải đi học >:) Bởi vì đi học chính chả có cái gì cả :| mí môn GDCD với Kĩ công thì học làm gì :D mí môn chính thi ĐH thì đã học thêm xong hết rùi :D

baby love

Moderator
thay mặt khóa 04-07 cám ơn anh:)
năm sau nhất định bọn em sẽ cố gắng thi;)
không thể nào để bọn Ams khinh nữa ;)
hy vọng anh có kinh nghiệm gì thì truyền lại cho bọn em 1 ít :)

chị Un đi học hay thế :))
thế bây giờ chị học ở đâu
chị đã đi chưa :D

unni_x

Active Member
Lên lớp 12 tinh thần rã đám lắm mí đứa ạ :D lớp chị ngày nào trên bảng cũng có 17 đứa nghỉ học, viết 1 hàng dọc chật kín =)) hum sau 17 đứa đấy đi học thì lại có 17 đứa khác nghỉ tiếp, cứ gọi là liên tục :))
@ Hạnh : tháng 1 chị mới đi :D giờ đang học tiếng Pháp :D

chocomog_257

Moderator
unni_x said:
Kinh nghiệm học lớp 12 của Un là : nghỉ học chính, ở nhà ngủ cho sướng :)) Tổng cộng cả năm nghỉ tầm 80 tiết =)) riêng cuối năm thì nằm nhà khỏi phải đi học >:) Bởi vì đi học chính chả có cái gì cả :| mí môn GDCD với Kĩ công thì học làm gì :D mí môn chính thi ĐH thì đã học thêm xong hết rùi :D
chị Un thi tốt nghịp xong, phi luôn sang Pháp thì còn nói làm gì nữa :))
sang năm em cũng hổng có dám thi thố gì đâu,,, tốt nghiệp xong là theo con đường anh sờ mút đã đi ^^

chocomog_257

Moderator
Hehe, quên ko comment cho anh Ash-fan nhà mìn (còn có nickname khác cơ nhưng thôi theo iu cầu của khổ chủ, em ko thể nói ra được :">)
Về khoản thi ĐH thì trường mình ngang ngửa Ams là cái chắc, vì Ams mỗi năm chắc phải đến vài trăm đứa du học (hoặc vì nhà giàu, hoặc vì học trâu quá)... Chu chỉ kém Ams mỗi khoản thi quốc gia thôi :p

DEPGIAIVEGIA

Quay bài cũng không chắc chắn lắm, tùy giáo viên thôi, mà nói chung thì GDCD với kĩ thuật cứ quay đi, nếu bị bắt thì cứ xin lỗi rối rít, ko lo đâu. Còn các môn khối C thì nếu ai ko hiểu thì cứ gặp anh, nhất là các bạn nữ :D
Về cái khoản kỉ luật thì cứ phải để ý Pác Mão Sát Thủ ( nhất là các bạn năm ngoái học buổi chiều )
Cứ nhìn cái ảnh avatar của anh thì biết nha ! =))

Oài.... học lớp 12 thik thế hả chị :)) lớp 11 em bùng học ít lắm.. chắc chỉ bằng nửa của chị thôi..... còn quay thỳ...hehe chưa bao h` bị bắt dù chẳng bao h` học bài, tự hào nhất cái đấy.... kinh nghiệm chị Un truyền có ích lắm... thanks chị ;) B-) :)) Amen

SANDYLIFE

Thấy bảo lên lớp 12 không phải học thể dục buổi chiều đúng ko ạ ? Chị Khanh D3 còn bảo là lớp 12 đến muộn không bị bắt thì phải . Rồi sang học kỳ 2 được giảm 6 tiết mấy môn linh tinh .

unni_x

Active Member
Lớp 12 ý :D thường thì chị toàn nghỉ tiết 1 thui :D tại học sáng bùn ngủ lắm :"> lúc đến thì để ko bị thày Mão bắt, các em cứ đi cửa sân vận động đi ra ý, cái cửa ấy lúc nào cũng mở cho dân Thể dục mà :)) với lại ko được mang cặp túi gì cả, cứ bê nguyên mí quyển vở với sách vào, lúc đi thật hiên ngang, ko sợ sệt gì cả, sẽ ko bị bắt đâu =)) nếu chẳng may có mang cặp thì gửi nhờ chỗ bảo vệ ý ;-) kinh nghiệm truyền đời rùi =))
Về chuyện quay cóp thì em nào cần chỉ bảo thì chị sẽ nói nhỏ cho :"> năm 12 chị chưa bao giờ học thuộc lòng 1 bài Văn nào =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000