Chúc các bác 0306 thi đỗ.... Tốt nghiệp =))

spin around nóa là kí rì hở bà chị, tự nhiên em mất điện đột xuất cố gắng để cả 6 bài thi Diao hết nhá sis ơi
@ chị gamegurl: Aragorn là biến thể của cái gì mà nghe có vẻ kêu dzậy
ơ mà có thầy Đức trông thi thật ah? thôi em xin, năm sau ko muốn thầy trông em đâu thầy lại nắn gân em lần nữa là thôi sập luôn nhà em đấy
Hô , chị em ta cứ xài diao chả hiểu mấy đứa khác có hiểu j ko ta :>
Spin around = way , nói thế cho nó hoa mĩ :))

Sư huynh máu wa' , post bài liên miên hà , sắp thành VIP box nầy rùi :))
Hôm nay vào phòng thi "Tay Không Bắt Giặc" , dc cái ngồi góc lớp và có "Quý Nhân Phù Trợ" :> ;-) :) ko là nằm dười 6 tấc đất rồi =(( :| :| :|

Có phải các ấy đang nói đến thầy Đức xài Cygnus đi giầy 5 phân hông ;-) :x
Hâm mộ thầy ghê

Tao thi tầng 3 nè xư huynh , thi Văn dc khuyến mại tận 1 giám thi ngoài hành lang
Thi Hóa Sử chả thấy đâu cả , 2 giám thị đua nhau chạy ra ngoài hành lang =((
Dồn học sinh vào con đường tội lỗi O:)

khachluhanh1987

Nghe nói trường mình có 1 bạn đạt giải Quốc gia Văn quay cóp trong giờ thi tốt nghiệp ...Văn và bị bắt hả???? Có đúng vậy không???? Nếu mà là sự thật thì đó là 1 sự sỉ nhục đối với học sinh trường Chu đó.

Eeehheee :)) may quá ,sáng nghe đồn có bạn bị bắt vì giám thị Nguyễn Việt Cuờng ( dân 8x mới ghia chứ :)) ) làm phòng em lo sốt vó suốt chiều nay ,ko bít ngày mai "truyền thuyết về Việt Cuờng " có xuất hiện ở phòng 29 ko nhey ,hứt hứt hứt :))

alone_person

trời ơi, đinh tiên hoàng cái con khỉ, tạch đề sử rùi, chẳng trúng câu nào may có phao, hôm nay cũng may tí thì bị lên thớt, hú hồn.

Deathknight

Active Member
trường mình có mấy người giải quốc gia Văn đấy?
tùy chỗ em ạ, thi ở Ams mọi người nghiêm túc lắm,không thấy bị bắt tài liệu rì đâu,cổng trường cũng không có,mọi người ngoan ngoãn mang về nhà rồi :)
ở CVA hôm qua khá chặt, sáng nay do nhà B hứng đạn của Thanh Tra nên bọn nhà A sung sướng.Còn nhà B tất nhiên là khổ...
Chiều nay,mọi thứ có vẻ dễ thở hơn ...
*Thông tin từ Ams, hình như 1 girl D8 trường mình, phòng bao nhiêu đó (18-19 rì đó) bị lập biên bản

unni_x

Active Member
Phòng nào ở Chu mà vớ được " anh" Cường sát thủ của Trương Định thì vui phải biết =))=))

Các bác hum nay thi Sử với Địa tốt cả chứ:>:>...Sử thấy bảo cũng khoai fết, fòng nào vớ đc giám thị hay thì qua mà ko thì..tèo:(:)...hì còn đc bít thầy Tấn hum nay bênh gà nhà>:D<...
Mai là thi nốt Toán+Anh nhỉ;)...cố lên>:D<

phòng 15 của Ams sống nhăn răng
xin chia buồn cho những ai bị bắt
xin bày tỏ lòng thương tiếc tới những ng chết nhăn răng :D

Deathknight

Active Member
Soul Ravenous said:
phòng 15 của Ams sống nhăn răng
xin chia buồn cho những ai bị bắt
xin bày tỏ lòng thương tiếc tới những ng chết nhăn răng :D
à
tưởng ai
hóa ra là đồng chí
ra đây nhanh thế :))

ark

Active Member
=))
nhục vãi
vừa vào đã sai đạo hàm
đang loay hoay ko vẽ hình được thì thấy 2 ông A3 lên đổi giấy =))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
suớng vật!^^ khối pháp các trg` đc ngồi với nhau :))
nhìn quanh toàn ng` quen,bạn bè từ cấp 1 cấp 2
bây h` mới biết cái lợi khi học hệ song ngữ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000